PDA

View Full Version : [JX] Dùng LDunpak unpack file .pak nhưng không được như ý muốn?

mouselovemaize
17-03-14, 12:36 AM
Ví dụ em muốn xuất file update5.pak thì mình nhập thông tin cần xuất trong UnpackFiles.txt. Nhưng mà em không biết trong file update5.pak có những gì thì sao em biết đường nhập vô UnpackFiles.txt được!
Em xuất update5.pak bằng cmd. Nó ra rất nhiều foder 1, 2, 3,... và em cùng không hiểu nó là gì?
Vậy em phải làm sao để giải được file .pak hoàn chỉnh nhất?? Vì khi em giải nén .pak rồi nén vô lại thì nó chênh lệnh dung lượng với file gốc (Ví dụ file gốc chưa qua LDunpak là 5M mà sau khi unpack và pack lại thì còn 200k).
Mong các mod và các cao thủ chỉ giúp em!

LTG Team
17-03-14, 12:56 AM
unpack chỉ dùng khi nào bạn biết được chính xác đường dẫn của file cần unpack. ngoài ra không thể unpack được.
unpack chỉ ra các file được đánh số từ 0 ->n. nên cần phải biết chính xác đường dẫn. còn việc lấy đường dẫn ở đâu thì là tùy vào bạn.
cách tốt nhât là dùng RGB Viewer để xem file spr ở dạng hình ảnh, cần spr nào thì trích xuất ra.

jxvietnam
17-03-14, 12:19 PM
Ví dụ em muốn xuất file update5.pak thì mình nhập thông tin cần xuất trong UnpackFiles.txt. Nhưng mà em không biết trong file update5.pak có những gì thì sao em biết đường nhập vô UnpackFiles.txt được!
Em xuất update5.pak bằng cmd. Nó ra rất nhiều foder 1, 2, 3,... và em cùng không hiểu nó là gì?
Vậy em phải làm sao để giải được file .pak hoàn chỉnh nhất?? Vì khi em giải nén .pak rồi nén vô lại thì nó chênh lệnh dung lượng với file gốc (Ví dụ file gốc chưa qua LDunpak là 5M mà sau khi unpack và pack lại thì còn 200k).
Mong các mod và các cao thủ chỉ giúp em!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chỉ còn cách dùng RPGViewer view từng cái, thích cái nào thì lấy ra thôi