PDA

View Full Version : Mod > [Xin ngưng hoạt động]

HRain
14-03-14, 07:42 AM
Mọi người cứ nghĩ đơn giản đi, không có gì ghê gớm đâu :D
HRain xin ngừng hoạt động thường xuyên tại clbgames, đặc biệt là box Muonline vì:
+ Không có nhiều thời gian hđ như trc
+ Ít đóng góp, hỗ trợ
+ Dư thừa :|
+ "Tạo điều kiện" cho những người khác CẦN phát triển :)

Vì vậy Admin/Root tùy ý xử lý cách chức vĩnh viễn cũng đc, đây không phải là thoái thác mà là do mình thấy bản thân không cần thiết đc ở đây nữa :-s

P/s: chúc mọi người ở lại vui vẻ, haizzz...còn 3 ngày nữa sinh nhật tuổi 21 rồi mà chưa có gái gú :-s, phiền ai đi qua để lại cho em nó cái cmt: "Chúc cmn mừng sinh nhật" :v

Nói vậy chứ trên fây-búc mình cũng ẩn ngày sinh rồi. Bye all :)

hackluv
14-03-14, 07:48 AM
:))

éo có vào đc FB ông :v

add fb đi để còn xúc =))

dunganh
14-03-14, 09:11 AM
Chúc mừng sinh nhật bạn
sớm có gái để đú nhé =))

The Guardian
14-03-14, 09:42 AM
Những đóng góp của HRain dành cho diễn đàn trong thời gian qua không thể nào diễn đàn được bằng lời nói, tuy có đôi chút bất đồng và cáu gắt nhưng những gì em ấy đã làm đáng để được tuyên dương và khen ngợi.

Mỗi người luôn có những hoàn cảnh riêng và những hướng đi riêng, BQT đồng ý cho em tạm ngưng hoạt động và rút quyền Mod theo nguyện vọng của em. BQT vẫn sẵn sàng chào đón em quay trở lại khi nào em cảm thấy nhớ cái diễn đàn này.

Dù sao cũng chúc em luôn thành công trong mọi lĩnh vực, chúc em sức khỏe và chúc em sớm tìm được người yêu như ý muốn. Nhân tiện cũng chúc mừng sinh nhật của em luôn !