PDA

View Full Version : [MU] Chia sẻ một số kinh nghiệm nhỏ MuOnline của HRain

HRain
14-03-14, 07:27 AM
_ Trước khi vào đề tài, mình cũng muốn nói là mình không có nhiều thời gian để support các bạn newbie, tuy đam mê Muonline là vẫn còn nhưng... mà thôi, tóm lại là mình sẽ chia tay tất cả :D (cho xin tràng pháo tay :| )

_ Một số kinh nghiệm của mình để lại:
+ Config chuẩn dame SCF ver mới nhất 11.70.52 (với bản config này thì bạn nên cho điểm point sau rs ít ít lại 1 tí) - đảm bảo RF k bị lỗi dame bựa như trc ;))
+ Cách bảo mật hiệu quả máy chủ và game
+ Một số cái up lên... chắc không thừa thải đâu ;) (nên nhớ là tool ddos có virus nhé, lựa máy chủ nước ngoài mang lên rồi cứ thế quất, đảm bảo... ít nhất là mất cọng tóc của MU đối phương :D, hehe)
>>>> Mấy đại ca đừng xoắn nhé, dành cho newbie :|

<LINK TẢI VỀ>: CHIA SẺ KINH NGHIỆM NHỎ MUONLINE... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Làm vài 3 tấm hình không liên quan để chia tay :v

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bye ! :(

hackluv
14-03-14, 07:42 AM
_ Trước khi vào đề tài, mình cũng muốn nói là mình không có nhiều thời gian để support các bạn newbie, tuy đam mê Muonline là vẫn còn nhưng... mà thôi, tóm lại là mình sẽ chia tay tất cả :D (cho xin tràng pháo tay :| )

_ Một số kinh nghiệm của mình để lại:
+ Config chuẩn dame SCF ver mới nhất 11.70.52 (với bản config này thì bạn nên cho điểm point sau rs ít ít lại 1 tí) - đảm bảo RF k bị lỗi dame bựa như trc ;))
+ Cách bảo mật hiệu quả máy chủ và game
+ Một số cái up lên... chắc không thừa thải đâu ;) (nên nhớ là tool ddos có virus nhé, lựa máy chủ nước ngoài mang lên rồi cứ thế quất, đảm bảo... ít nhất là mất cọng tóc của MU đối phương :D, hehe)
>>>> Mấy đại ca đừng xoắn nhé, dành cho newbie :|

<LINK TẢI VỀ>: CHIA SẺ KINH NGHIỆM NHỎ MUONLINE... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Làm vài 3 tấm hình không liên quan để chia tay :v

Bye ! :(

đù DLQ :v

chứ sao có cả flappy birth thế kia :|
cái DDOS quan trọng là về sau có thể làm lại ã được :D

chứ bản vip giờ nhiều lắm ông ah :D

ngày trước nghịch còn code Loic thành refref :))

p/s : ^_^ LOL ^_^ vĩnh biệt :))

xong quay lại nhé

chimdohon
14-03-14, 07:52 AM
Vãi nồi, config dame này RF ko dùng AALH đc nữa đâu bác :) , ko nhầm config dame này trong cái VPS mumoi.vn của cuocdoisp :-t

HRain
14-03-14, 07:57 AM
Vãi nồi, config dame này RF ko dùng AALH đc nữa đâu bác :) , ko nhầm config dame này trong cái VPS mumoi.vn của cuocdoisp :-t
vậy thì bạn đúng là nhầm rồi :) mình đã share ai đâu ^^
AALH của RF sẽ tăng không theo Agi nữa, mà là theo chuẩn vit,str,ene
RF vẫn hot nhưng không quá bá lỗi như trc.

The Gamer
14-03-14, 08:24 AM
cái skill của các nv này dame ntn hrain có sam sam nhau ko

chimdohon
14-03-14, 08:30 AM
vậy thì bạn đúng là nhầm rồi :) mình đã share ai đâu ^^
AALH của RF sẽ tăng không theo Agi nữa, mà là theo chuẩn vit,str,ene
RF vẫn hot nhưng không quá bá lỗi như trc.

Cái này config lâu rồi mà :) từ thời .24 đã chỉnh vì RF nó quá bá, chỉnh thế này xong RF bị thọt train AALH ko đc nữa vì đánh rất chậm ;)

tdtung93
14-03-14, 10:37 AM
còn server nào lạ lạ, độc thì share luôn đi bác ơi.

camxuc
24-03-14, 05:48 PM
cái tool chống ddos Anti_DDoS_Guardian_setup chạy lâu là có vấn đề cpu tăng cao.
liệu có ổn ko bác
- đã ai test thử dame các class chưa

pikhjn
24-03-14, 06:53 PM
cái tool chống ddos Anti_DDoS_Guardian_setup chạy lâu là có vấn đề cpu tăng cao.
liệu có ổn ko bác
- đã ai test thử dame các class chưa

CPU tăng cao là do bị đánh đấy cậu :-ss

skriptank
02-11-15, 01:40 PM
Viết game bằng XNA à, thích rồi đấy (y)