PDA

View Full Version : Chinh đồ: Nơi bàn luận, chia sẻ, phát triển Chinh đồ Pri..

handoi198914
10-03-14, 09:22 PM
Như tiêu đề mình lập toppic cho ae bàn luận, chia sẻ về CD pri tránh tình trạng lập nhiều toppic gây loãng BOX...mọi vấn đề về Pri server đk đề cập tại đây....AE chú ý...post sai nơi quy định sẽ bị xóa ko cần lý do.......

vodanhkmcd
10-03-14, 09:25 PM
Như tiêu đề mình lập toppic cho ae bàn luận, chia sẻ về CD pri tránh tình trạng lập nhiều toppic gây loãng BOX...mọi vấn đề về Pri server đk đề cập tại đây....AE chú ý...post sai nơi quy định sẽ bị xóa ko cần lý do.......

Đúng phải cần 1 toppic như vậy để ae thảo luận....Thanks Mod

kubonlc
16-03-14, 04:17 PM
vậy có ai mở CD Private việt hoá k

handoi198914
16-03-14, 06:52 PM
vậy có ai mở CD Private việt hoá k
Sẽ có thôi bạn....mình và 1 số ng đang xúc tiến hoàn thành VH và fix lỗi để có thể có 1 Sv ổn định, ít lỗi nhất dành cho các bạn...Thân

bithudoan
17-03-14, 02:14 PM
Có cách nào chỉnh % của trang bị không cậu ơi, tớ thấy mấy acc có sẵn trang bị toàn hon 50% ma ko có cách nào chỉnh đc

handoi198914
17-03-14, 02:45 PM
Có cách nào chỉnh % của trang bị không cậu ơi, tớ thấy mấy acc có sẵn trang bị toàn hon 50% ma ko có cách nào chỉnh đc

có....nhưng phải có tool mà tool này cực hiểm....chơi bạn hãy tự chế để trải nghiệm chứ.....có thể làm cho nhiều dòng XLH cũng đk, tùy thuộc vào mình có muốn hay ko :))

kubonlc
17-03-14, 11:32 PM
Sẽ có thôi bạn....mình và 1 số ng đang xúc tiến hoàn thành VH và fix lỗi để có thể có 1 Sv ổn định, ít lỗi nhất dành cho các bạn...Thân

cảm ơn bạn, cảm ơn những người đang ngày đêm tranh thủ time để cho chúng mình trở lại tuổi thơ dữ dội