PDA

View Full Version : [TLBB] Thành Viên Mới Cần Giúp Đỡ Về Việc Cài TLBB Offline

fasatak
09-03-14, 09:26 PM
+ Em biết đã có nhiều Topic đăng về việc cài TLBB Offline nhưng em chẳng biết bắt đầu từ đâu cả [nếu em có làm phiền mong mấy Anh/Chị bỏ qua]
-Em là thành viên mới mong muốn được mấy anh/chị giúp đỡ thiết lập 1 game TLBB Offline
-Ban đầu em cũng không chơi TLBB Offline đâu nhưng sau khi tham gia nhiều Sever Private . Hoạt đồng tầm 4-5 tháng rồi lại đóng cửa. (rất nhiều lần bức xúc vì tiền bạc thời gian cày ngày lẫn đêm leo lên top rồi để mấy anh GM ghi dòng chữ tạm bão dương trong thời gian chưa xác định .Đợi 1 ngày 2 ngày xong 2 tháng 3 tháng xong mất luôn)
-Có thể mấy anh cũng biết vì nhà nghèo nên mới tìm đến game Private [Có lẽ cũng chỉ vì niềm đam mê]
* Mấy Anh/Chị giải thích hộ em những thứ này với
1 : Để cài 1 TLBB Offline thì em làm cần những gì +[down những gì (Mấy anh cho em xin cái link down luôn nha )]
2 : Mây anh chị Share cho em bản Font chữ bình thường nha : Giống Font chữ trong TLBB Của GATE Ấy

Cảm ơn mấy Anh/Chị đã ghé xem bài viết của em
mấy Anh/Chị có thể để lại Email để em tự động kết bạn với Anh/Chị vì em sợ làm mất thời gian của Anh/Chị thôi :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

13giay
09-03-14, 10:36 PM
+ Em biết đã có nhiều Topic đăng về việc cài TLBB Offline nhưng em chẳng biết bắt đầu từ đâu cả [nếu em có làm phiền mong mấy Anh/Chị bỏ qua]
-Em là thành viên mới mong muốn được mấy anh/chị giúp đỡ thiết lập 1 game TLBB Offline
-Ban đầu em cũng không chơi TLBB Offline đâu nhưng sau khi tham gia nhiều Sever Private . Hoạt đồng tầm 4-5 tháng rồi lại đóng cửa. (rất nhiều lần bức xúc vì tiền bạc thời gian cày ngày lẫn đêm leo lên top rồi để mấy anh GM ghi dòng chữ tạm bão dương trong thời gian chưa xác định .Đợi 1 ngày 2 ngày xong 2 tháng 3 tháng xong mất luôn)
-Có thể mấy anh cũng biết vì nhà nghèo nên mới tìm đến game Private [Có lẽ cũng chỉ vì niềm đam mê]
* Mấy Anh/Chị giải thích hộ em những thứ này với
1 : Để cài 1 TLBB Offline thì em làm cần những gì +[down những gì (Mấy anh cho em xin cái link down luôn nha )]
2 : Mây anh chị Share cho em bản Font chữ bình thường nha : Giống Font chữ trong TLBB Của GATE Ấy

Cảm ơn mấy Anh/Chị đã ghé xem bài viết của em
mấy Anh/Chị có thể để lại Email để em tự động kết bạn với Anh/Chị vì em sợ làm mất thời gian của Anh/Chị thôi :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hãy bắt đầu bằng việc đọc lại những bài viết hướng dẫn cơ bản. Trang bị những kiến thức basic nhất như: Vmware là gì, cài nó ntn, hệ điều hành Linux và những thứ liên quan đến sv tlbb nói riêng....
Đại loại là vậy. Hãy làm những việc đơn giản để hiểu được việc phúc tạp.

minhchau0309
09-03-14, 11:23 PM
1: đề cài tlbb cấu hình máy ít nhất fải 2gb trở lên, 4gb là đủ
máy có vmware dể chạy server
2 : font giống fpt là bản 3.0 trở lên...bản fía trên share là 3. đấy

fasatak
10-03-14, 08:05 PM
1: đề cài tlbb cấu hình máy ít nhất fải 2gb trở lên, 4gb là đủ
máy có vmware dể chạy server
2 : font giống fpt là bản 3.0 trở lên...bản fía trên share là 3. đấy

mà anh ơi trong link của anh gửi em . em nên down cái nào hay down hết luôn hả anh . làm phiên anh chỉ em với em cảm ơn anh nhiều

Sói Đẹp Trai
11-03-14, 03:25 PM
mà anh ơi trong link của anh gửi em . em nên down cái nào hay down hết luôn hả anh . làm phiên anh chỉ em với em cảm ơn anh nhiềuXem video hướng dẫn + lên google tìm WMW 8.0 mang về cài đặt xong làm theo video.

fasatak
16-03-14, 08:18 PM
Phần Xubuntu và Config.zip down ở đâu vậy . anh share cho em với

Sói Đẹp Trai
17-03-14, 07:11 PM
Phần Xubuntu và Config.zip down ở đâu vậy . anh share cho em vớiĐọc kỹ topic chưa hay chỉ chăm chú vào cái LINK?