PDA

View Full Version : [KT] Tìm người phát triển bản đồ Tống Kim Băng Hỏa Liên Thành

kiemthienvn
09-03-14, 08:16 PM
Hiện tại thì mình thấy trên version 1358 có map Băng Hỏa Liên Thành hoạt động phía server rất tốt, tuy nhiên phần Client lại không hoạt động, cụ thể là không thể lên Chiến Xa, không thể lên Pháo đài. Vinagame cũng vừa ra bản đồ trên dành cho TK Liên Server, ít nhiều chúng ta cũng có chút tư liệu để Việt Hóa.

Mình rất mong muốn được hợp tác với bạn nào giỏi về script trên client để phát triển bản đồ này. Phía server mình đã Việt Hóa gần hết. Có thể chỉnh được tần suất xuất hiện của map này. Có thể nói là bây giờ đem vào sử dụng OK nhưng trận nào cũng sẽ hòa, hai bên chỉ có vào đó đánh nhau :">, bởi vì không thể lên xe, tháp, tiêu diệt Long Mạch...

Xin mọi người liên lạc skype: kieu.duy

copday
13-03-14, 07:18 PM
hiện tại thì mình thấy trên version 1358 có map băng hỏa liên thành hoạt động phía server rất tốt, tuy nhiên phần client lại không hoạt động, cụ thể là không thể lên chiến xa, không thể lên pháo đài. Vinagame cũng vừa ra bản đồ trên dành cho tk liên server, ít nhiều chúng ta cũng có chút tư liệu để việt hóa.

Mình rất mong muốn được hợp tác với bạn nào giỏi về script trên client để phát triển bản đồ này. Phía server mình đã việt hóa gần hết. Có thể chỉnh được tần suất xuất hiện của map này. Có thể nói là bây giờ đem vào sử dụng ok nhưng trận nào cũng sẽ hòa, hai bên chỉ có vào đó đánh nhau :">, bởi vì không thể lên xe, tháp, tiêu diệt long mạch...

Xin mọi người liên lạc skype: Kieu.duy

muốn lên xe thì add xe, muốn lên đài thì add đài;));));));));));))