PDA

View Full Version : Mong admin bỏ chặn IE

bachugacon122
08-03-14, 11:46 AM
Như tiêu đề ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tại em không quen dùng firefox với chorome . Toàn sài IE 10 :(
vả lại nhiều lúc onl điện thoại không vào được clbgame mà cũng chả biết làm thế nào :(
Mong admin bỏ chặn IE ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

The Guardian
08-03-14, 11:48 AM
Như tiêu đề ạ
Tại em không quen dùng firefox với chorome . Toàn sài IE 10 :(
vả lại nhiều lúc onl điện thoại không vào được clbgame mà cũng chả biết làm thế nào :(
Mong admin bỏ chặn IE ạ

Trong lần bảo trì sắp tới BQT sẽ bỏ chặn IE, nhưng chỉ bỏ IE những ver cao, ver thấp vẫn bị chặn :)

fastclient1998
08-03-14, 11:56 AM
Trong lần bảo trì sắp tới BQT sẽ bỏ chặn IE, nhưng chỉ bỏ IE những ver cao, ver thấp vẫn bị chặn :)

Admin xem lại phần upload ảnh đại diện luôn nhé! Mình không thấy chỗ upload ảnh ở đâu cả. Thanks Admin! :)

The Guardian
08-03-14, 12:11 PM
Admin xem lại phần upload ảnh đại diện luôn nhé! Mình không thấy chỗ upload ảnh ở đâu cả. Thanks Admin! :)

Hiện tại chức năng up ảnh avatar đã bị disable, BQT sẽ open trở lại trong lần bảo trì tới bạn nhé.

Sesshomaru
08-03-14, 12:40 PM
Nên để tối thiểu là IE9.Lâu lâu em onl bằng đt cũng ko vào được.mà WP7 thì ko hỗ trợ các trình duyệt khác.Chính xác là bọn MS khuyến khích dùng IE

ShineGhost
08-03-14, 08:07 PM

Mình cũng như thớt , nhiều lúc đang làm việc kh online máy tính đc , toàn online dt , nhưng kh vào đc clbgame

The Guardian
08-03-14, 10:01 PM
Đã chỉnh sửa phần chặn IE, chỉ chặn những IE version quá thấp.