PDA

View Full Version : [JX] [có ảnh kèm theo] Lỗi không tạo được tài khoản

gadibo5s
04-03-14, 04:12 PM
HĐH : win 8.1 64bit
SQL : 2000
Server : Jxloving

Mọi thứ ok, server chạy thành công nhưng không tạo tài khoản được. Nó báo : Có lỗi xảy ra. Tài khoản ... không được tạo!

kikimi93
04-03-14, 04:52 PM
HĐH : win 8.1 64bit
SQL : 2000
Server : Jxloving

Mọi thứ ok, server chạy thành công nhưng không tạo tài khoản được. Nó báo : Có lỗi xảy ra. Tài khoản ... không được tạo!

mình cũng gập lỗi này và k bik fix và xóa sever chạy lại là hết

gj4cm0y3u3m
04-03-14, 05:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải cái này về giải nén bỏ vào trong thư mục server chạy cái JxStudio (31.01.2012) mà reg acc nhé.

gadibo5s
04-03-14, 05:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải cái này về giải nén bỏ vào trong thư mục server chạy cái JxStudio (31.01.2012) mà reg acc nhé.

ok đã được cảm ơn bạn nhiều lắm, thì ra sv này không đk qua JxStartup được.

Ah bạn cho mình hỏi thêm là table nào lưu tên Nhân vật game không, vì vào game hay bị báo trùng tên nhân vật. (mình chỉ biết table xóa tài khoản đăng nhập)

jxvietnam
04-03-14, 06:48 PM
ok đã được cảm ơn bạn nhiều lắm, thì ra sv này không đk qua JxStartup được.

Ah bạn cho mình hỏi thêm là table nào lưu tên Nhân vật game không, vì vào game hay bị báo trùng tên nhân vật. (mình chỉ biết table xóa tài khoản đăng nhập)
trùng nhân vật thì vào server xóa thư mục database đi là mất hết nv

z0nkazu04
21-08-14, 10:06 AM
Fix Link hộ mình đc chứ bạn

hieuseven
13-12-14, 08:56 AM

cho mình xin lại link bạn ơi.thank