PDA

View Full Version : [JX] Lỗi starup, help !

cravenz
24-02-14, 02:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sao khi tạo card ảo sữa ip lại cho sv nó bị vậy ,bác nào chỉ sửa dùm,thanks nhiều=D>

jxvietnam
24-02-14, 03:07 PM
Start - run - gõ cmd - gõ ipconfig
bạn chụp tầm hình cửa sổ đó lên đây mình xem thử
bạn config server theo ip nào ? lưu ý là có card mạng ảo thì tắt hết các card mạng kia đi nhé, kể cả là wifi,bluetooth

cravenz
24-02-14, 03:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nó đang bác ah,chẳng lẽ tắt luôn card chính,đả kiểm tra tắt hết card rùi:(

lzlsky301
24-02-14, 05:18 PM
- Theo như trong pic thì bạn còn 1 cảd ảo để phát wifi thì phải. Disable hết đi để card chính và loopback thôi

cravenz
24-02-14, 05:57 PM
- Theo như trong pic thì bạn còn 1 cảd ảo để phát wifi thì phải. Disable hết đi để card chính và loopback thôi

mình đã tắt hết rùi mà,hok hiểu nó nhận ở đâu nữa=((

jxvietnam
25-02-14, 12:34 PM
còn cái TP-Link kìa bạn, đã tắt hết đâu ?

cravenz
25-02-14, 08:03 PM
còn cái TP-Link kìa bạn, đã tắt hết đâu ?

thanks ad chút về thử luôn,tưởng tắt cái đó là mất mạng luôn chứ,sr mấy cái này hơi gà

jxvietnam
25-02-14, 11:34 PM
thanks ad chút về thử luôn,tưởng tắt cái đó là mất mạng luôn chứ,sr mấy cái này hơi gà
1 là bạn config theo ip card mạng thật, vừa vào mạng vừa chơi jx
2 là bạn config ip card ảo, tắt hết card khác, ko vào mạng đc