PDA

View Full Version : [JX] A ( hichay ) vào giúp e về vấn đề hok đưa võ lâm lên online đc với ạ :(

seohyun309
24-02-14, 12:52 PM
Tình hình e đã mở port đầy đủ , tạo tài khoản no-ip lun rồi . Add ipwan zô client luôn rồi mà mí đứa bạn vẫn hok zô đc :( . A hichay cho e xin Yahoo và giúp e với ạ :(

hachacpro
24-02-14, 12:57 PM
Tình hình e đã mở port đầy đủ , tạo tài khoản no-ip lun rồi . Add ipwan zô client luôn rồi mà mí đứa bạn vẫn hok zô đc :( . A hichay cho e xin Yahoo và giúp e với ạ :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hichay
24-02-14, 01:02 PM
mở đủ port chưa mỗi sever có port khác nhau mà coi chừng mở nhầm port rồi đó

seohyun309
24-02-14, 01:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dạ e đã add YH a rồi ...............................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

mở đủ port chưa mỗi sever có port khác nhau mà coi chừng mở nhầm port rồi đó

Team :
900 103 168
5961

seohyun309
24-02-14, 01:15 PM
ai giúp e với ạ .................................................. ......................

jxvietnam
24-02-14, 03:04 PM
Chụp hình gameserver rổi up lên đây xem thử đi bạn ?
mà bạn đã vào game được trên máy bạn chưa, dùng ip wan

FsReal
26-02-14, 12:49 PM
Chụp hình gameserver rổi up lên đây xem thử đi bạn ?
mà bạn đã vào game được trên máy bạn chưa, dùng ip wan

máy mình vào bt mà người khác kết nối thất bài jxvietnam giup vs mình mo port đày đũ hết r<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

FsReal
26-02-14, 02:26 PM
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

FsReal
26-02-14, 03:25 PM
uppppppppppppp giúp đỡ......................

hichay
28-02-14, 11:28 AM
bạn đọc yh đi rồi mình giúp cho bạn

huycnt
07-03-14, 10:13 PM
bạn đọc yh đi rồi mình giúp cho bạn

giúp mình luôn với