PDA

View Full Version : [Release]Giao diện MUkorea cho Web0.8 đây

vutuyen
01-06-07, 11:13 AM
Tập đoàn net4viet xin giới thiệu. Một nguyên tác của "=master="
Patch Web 0.8 giao diện của MU Korea
kịch bản: "toan2003"
Đạo diễn: Tôi
================================================== ===========================
Hehe nói chơi zui zậy thôi, đây là cái patch cho Web0.8 làm cho nó có giao diện Mukorea (tương đối thôi). Do tôi Edit. Ai thích thì dùng.
Down bản patch này về và đè lên thư mục chứa Source Web0.8 của bạn rồi vào trình duyệt chạy lại Web là có giao diện khác mà chức năng vẫn vậy.
----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
bạn có thể sao lưu cái source cũ lại để bạn có thể phục hồi lại giao diện cũ. cụ thể chỉ là cái file "index.php" thôi.
==========
Và đây là Link
web0.8_stylemukorea_patch.rar - 1.24MB (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
=========
Demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Metallica!
03-06-07, 06:30 PM
Hướng dẫn chút pà ơi ! Em hỏng làm được nè Huuuuuuuuuuuuuu ! Em làm xong thì nó lỗi hình ảnh hết

ngocmanh87
06-06-07, 06:22 AM
đúng rồi copy nguyên phần index vào cả hình ảnh nữa nỗi luôn bác chỉ 1 chút đi.

vutuyen
06-06-07, 08:15 AM
Copy đè vô cái Web0.8 gốc là ra giao diện mới thôi mà. sao mà lỗi tùm lum được

lalala12
08-06-07, 06:15 PM
được đó mình đang download thanks nhe

tukan2006
05-07-07, 08:48 PM
Giao diện này khá cũ , nhưng giao diện rộng rãi , đẹp , nếu không lầm là của Version MU 99b+ hồi đó , Cảm ơn nhiều lắm vì đã Share ( có cái Skin hiện tại thì tốt quá )

yendung321cn
06-07-07, 10:24 AM
Cái wweb này chạy đc bản 1.02N ko nhỉ