PDA

View Full Version : [JX] không nhìn thấy file

cravenz
22-02-14, 05:16 PM
các pro cho hỏi là sao khi down về tớ không thấy dc file sever mà chỉ thấy như trong hình vậy ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Edward_Newgate
22-02-14, 05:25 PM
Chưa cài máy ảo
Lên google tìm VMWare Workstation nhé :)

cravenz
22-02-14, 06:07 PM
Chưa cài máy ảo
Lên google tìm VMWare Workstation nhé :)

mình tải win ảo về mà cài đặt win hok đc,sr làm phiền bác nha:( bấm setup nó bị vậy,mình xài win 7 32 bit,cài bảng vmware 9.0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Edward_Newgate
22-02-14, 07:20 PM
mình tải win ảo về mà cài đặt win hok đc,sr làm phiền bác nha:( bấm setup nó bị vậy,mình xài win 7 32 bit,cài bảng vmware 9.0

Bạn cho xem cấu hình máy xem nào?

cravenz
22-02-14, 08:54 PM
chắc mình cại lại win xp quá

Edward_Newgate
22-02-14, 09:13 PM
chắc mình cại lại win xp quá

Tìm bản VMWare Workstation 7 dùng nhé.

cravenz
22-02-14, 09:33 PM
Tìm bản VMWare Workstation 7 dùng nhé.
thanks bác,mà chắc cại lại win XP cho chuẩn quá,thấy win 7 hay bị nạy nọ quá:)

FanPhilix
22-02-14, 09:49 PM
thanks bác,mà chắc cại lại win XP cho chuẩn quá,thấy win 7 hay bị nạy nọ quá:)

Lỗi này do CPU ko dc các bản Vmware mới hỗ trợ .chỉ cài dc bản 7 trở xuống ko liên quan HĐH . có cài lại WinXP cũng vẫn thế

cravenz
22-02-14, 10:52 PM
Lỗi này do CPU ko dc các bản Vmware mới hỗ trợ .chỉ cài dc bản 7 trở xuống ko liên quan HĐH . có cài lại WinXP cũng vẫn thế

thanks bác,tại lỡ cũng cài win rồi nên cài lại cho win xp ,cho chạy tạm sv này,rùi đi ráp thùng khác mạnh tí để làm sv cho bạn bè vào chơi:)

cravenz
22-02-14, 11:36 PM
Không tìm thấy VMware 7 ,trên mạng có link mà down hok đc,ai có link cho mình với,thanks nhiều:|