PDA

View Full Version : Show hàng server của Evilbaby Linux

evilbaby1
16-02-14, 08:30 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình chưa VH dc nhiều nên không dám mở online.

thanhtrung0979
16-02-14, 08:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái này mình chưa VH dc nhiều nên không dám mở online.

Cái mod login của bác Khủng quá. Share em với.

handoi198914
16-02-14, 08:42 PM

mình vẫn thích kiểu Login như VNG...nó đã gắn bó vs mình từ lúc mở Sv đầu tiên nên mình ko thích Login kiểu này....nhân tiện hỏi bác evil là muốn Vh danh hiệu nhu Quốc vương, tộc trưởng ...thì VH ở file nào...mình đã lục tung cả Sv rồi mà vẫn ko tìm thấy

evilbaby1
16-02-14, 08:42 PM

cái này mình xài cho linux, bác thử bản windows xem xài được k? có gì báo mình biết,vì mình chưa test

thanhtrung0979
16-02-14, 08:47 PM
mình vẫn thích kiểu Login như VNG...nó đã gắn bó vs mình từ lúc mở Sv đầu tiên nên mình ko thích Login kiểu này....nhân tiện hỏi bác evil là muốn Vh danh hiệu nhu Quốc vương, tộc trưởng ...thì VH ở file nào...mình đã lục tung cả Sv rồi mà vẫn ko tìm thấy

Ca này khó. Cái này mình cũng tìm cũng chẳng thấy