PDA

View Full Version : [THÔNG BÁO] Thư mời tham gia post bài ở các chuyên mục mới !

The Guardian
10-02-14, 05:19 PM
Trước tiên thay mặt BQT xin được gửi lời chúc sức khỏe đến toàn thể các bạn thành viên CLBGAMESVN một năm mới Giáp Ngọ - Mã Đáo Thành Công!

Nhận thấy diễn đàn còn thiếu sót một số chuyên mục khá quan trọng, chẳng hạn như những vấn đề liên quan đến Webmaster - Phần Mềm - Kiến thức bảo mật ..v..v.. nên

Hiện tại diễn đàn đã mở thêm một số chuyên mục mới nhằm tăng tính linh hoạt, tiện dụng dành cho các bạn thành viên khi tham gia diễn đàn cũng như mở rộng thêm không gian kiến thức để các bạn có thể dễ dàng tìm thấy những gì mình cần.

Chính vì vậy chúng tôi gửi thư này để mời các bạn tham gia đóng góp bài viết, đây cũng là cơ hội để làm tăng số lượng bài post của bạn và thậm chí nếu tích cực các bạn sẽ được tham gia vào đội ngũ Moderator quản trị viên diễn đàn.

Vậy bây giờ tôi phải post bài vào đâu?

Hiện tại diễn đàn đã mở thêm một số chuyên mục sau:

CLB GAMES OFFLINE & THẢO LUẬN GAMES

Game Nhập Vai
Game Hành Động
Game Chiến Thuật
Game Thể Thao
Game Mô Phỏng
Game Phiêu Lưu - Kinh Dị
Game Đối Kháng

CLB WEBMASTER - SECURITY - SOFTWARE

CLB vBulletin
Thư viên mã nguồn mở
Thư viện software
Thư viện bảo mật

Bên trong những chuyên mục này có nhiều chuyên mục con, các bạn có thể post bài vào đó.

Đường dẫn những chuyên mục mới: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý: các bạn có thể sử dụng chức năng Đính kèm để up các file hoặc hình ảnh nhỏ nhẹ để post bài.

Bên cạnh đó riêng phần CLB vBulletin, BQT sẽ GET những Mod/ Add-ons hay từ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về để các bạn có thể ngâm cứu (không phải ai cũng có tài khoản ở trang này), hoặc các bạn cũng có thể yêu cầu chúng tôi GET về cho bạn.

Thân ái.