PDA

View Full Version : [Quà Tết 2014 - Part 2] Share Bộ Web Trang Chủ + Quản lý Bá Đao 2D

vudung
03-02-14, 01:59 PM
Cái này mình code khá là sơ xài nên cũng k đáng j để khoe cả :D Bạn nào thấy thích thì lầy về sửa thêm cho ngon hơn cũng đc :D

Khuyến cáo: Nếu bạn k rành về code hoặc chưa hiểu nhiều lắm thì không nên hoặc hãy cố gắng để hiểu nhé! Mình xin lỗi tại vì mình k có time để làm hướng dẫn cụ thể

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!4FMG3JBQ!n9YliZt50Q5dDigypRF8NHMyDI6MWfm_bQ6Rv0A zgEI

Hướng dẫn qua:

Vì code khá là sơ xài, làm nghịch linh tinh thôi nên mấy file config mình chưa gói hết vào 1 file :D.
Bạn tìm hết trong các folder ( Ctrl+ F cho nhanh), config lại hết mấy file config.php
2 Database: trangchu ( Cho home)
badao ( Cho cpanel quản lí)

Cách tạo tin mới:
Vào ./home/ckeditor/edit/newpost.html để tạo tin mới

Cách sửa bài:
Vào ./home/ckeditor/edit/edit.html

Update fix:

Sẽ cập nhật tiếp.... Đang chờ test

Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*Lưu ý: Web có thể có shell do chính mình đặt vào ( Source này mình đã từng dùng để mở online) để tránh bị hack server ( hack còn có thể khôi phục lại) và lúc server bị ddos còn có thể restart server k cần remote!
Shell ở đâu thì mình k nhớ ! Chịu khó check! mất 10 phút ( search all mấy cái tệp có tên .php mà check code!)

dùng bộ này của ad share scan nè bác :D dò ra chỗ nào bỏ chỗ đó đi là xong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có 2 con shell ở đây, anh em xóa 2 file này đi nhé:

1. home/tong-quat-he-thong-phu-ban/hethong.php

2. quanly/templates/js/jqueryinfo.php

Đây là bộ web mình đã scan và xóa sẵn, anh em load về dùng luôn khỏi xóa.

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén: clbgamesvn.com

Thớt rảnh thì update link này lên trang 1 cho anh em cùng dùng nhé :D

Nhớ Thanks ủng hộ lì xì năm mới nhé ( Mừng clbgamesvn quay trở lại)

trinhthehien
03-02-14, 02:06 PM
tks rồi nhé chúc bác đắt hàng :))

vudung
03-02-14, 02:10 PM
tks rồi nhé chúc bác đắt hàng :))
Cái này gọi là xả hàng kiếm thanks...

Mừng GAMEZONE ( CLBGAMESVN) quay trở lại !

namct93
03-02-14, 03:24 PM
hàng ngon =p~ cảm ơn bác :D

30 charrrrrrrrrr

hoalong1120
03-02-14, 11:53 PM
Không sài nhưng Thanks ủng hộ, cố gắng phát huy nhé bạn :)

vudung
04-02-14, 02:51 AM

Mình từ hồi tham gia clbgamesvn toàn thế.... có j mà phải CỐ GẮNG PHÁT HUY :(

nghiadht
11-02-14, 09:54 PM

Bác còn dev loong ko :D .....................

Mr.Quy
15-02-14, 04:08 AM
web có shell
Vãi cả bé yêu gở rắp :))

vudung
15-02-14, 05:35 AM
web có shell

Có hả bác :-?
Mình đã từng nói ở một topic là web mình share hay có shell nên check trước mà

Tại vì trc mình mở server = source này nên để shell vào khi lúc web bị hack hoặc bị ddos còn có cái mà vào khôi phục lại và đánh command restart :D

lequangvu
17-02-14, 04:51 PM
web có shell

Bác Quý vui lòng chỉ cách tìm ra con shell của bac VuDung cái, thank nhiều

Stark
17-02-14, 05:20 PM
Bác Quý vui lòng chỉ cách tìm ra con shell của bac VuDung cái, thank nhiều

dùng bộ này của ad share scan nè bác :D dò ra chỗ nào bỏ chỗ đó đi là xong <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có 2 con shell ở đây, anh em xóa 2 file này đi nhé:

1. home/tong-quat-he-thong-phu-ban/hethong.php

2. quanly/templates/js/jqueryinfo.php

Đây là bộ web mình đã scan và xóa sẵn, anh em load về dùng luôn khỏi xóa.

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén: clbgamesvn.com

Thớt rảnh thì update link này lên trang 1 cho anh em cùng dùng nhé :D

lequangvu
17-02-14, 05:32 PM

Oh có tool này thì ngon rồi, thank!

Mr.Quy
17-02-14, 06:49 PM
cũng cần gì phải tool
nhìn qua các folder là biết chỗ nào có shell mà
trừ khi code web quá nhiều dẫn đến lười thôi

lequangvu
18-02-14, 09:45 AM
cũng cần gì phải tool
nhìn qua các folder là biết chỗ nào có shell mà
trừ khi code web quá nhiều dẫn đến lười thôi

Người pro như bác thì không cần nhưng đối với em là phải cần :))

Ờ mà công nhận lười tìm chứ bộ web này chịu khó lục nhìn thấy cái vô lý đấy ngay

vudung
18-02-14, 10:17 AM
Source này code khá là ngon :d ( bộ quản lí ). Shell thì do mình vô tình để vào nhằm mục địch riêng cho server ngày trước mình mở ( giờ k còn ý định làm nữa)

Mình để source này cũng đc mấy tháng rồi, up lên mega rôi nên cứ thế mà share thôi :D

Anh em chịu khó tìm shell nhé =))

lequangvu
18-02-14, 03:50 PM
Source này code khá là ngon :d ( bộ quản lí ). Shell thì do mình vô tình để vào nhằm mục địch riêng cho server ngày trước mình mở ( giờ k còn ý định làm nữa)

Mình để source này cũng đc mấy tháng rồi, up lên mega rôi nên cứ thế mà share thôi :D

Anh em chịu khó tìm shell nhé =))

Có bài của Stark rồi thì mọi người khỏi lo :))

linhpl2001
23-02-14, 08:29 AM
sao vào tới chọn nhân vật thì không đăng nhập dc nữa mấy bác