PDA

View Full Version : [Gunny] Share Painel II Đã Việt Hóa Cho Gunny II

steak25251325
31-01-14, 03:12 AM
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link Download : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pas download : clbgamesvn

P/s : Năm Mới vui vẻ nhé ae :x

BossFighter
31-01-14, 09:07 AM
chắc chú chưa thấy db_tank manager v1.3 của anh thiết kế rồi nhỉ :)) P/s : cái này chỉ có sửa 1 chút ở Site.Master thôi mà :D

steak25251325
31-01-14, 09:14 AM
chắc chú chưa thấy db_tank manager v1.3 của anh thiết kế rồi nhỉ :)) P/s : cái này chỉ có sửa 1 chút ở Site.Master thôi mà :D

ukm thì ông thiết kế thì sao khoe để đó chứ làm éo gì đâu :)) đc thì demo cho xem phát nào hay chỉ đc cái nói xuông chém gió :))

BossFighter
31-01-14, 10:13 AM
đc :)) chờ ta cài lại win server xong rồi show =)) server đang lỗi win ko mở đc gunny :-?

steak25251325
31-01-14, 10:22 AM
đc :)) chờ ta cài lại win server xong rồi show =)) server đang lỗi win ko mở đc gunny :-?

ờ :)) đợi đến cái lúc đó thì hết năm à thím :))
server liên quan gì đến đây hả thím cài trên máy cũng đc mà :S
hay thím gió máy nhau đấy |-) :))

BossFighter
31-01-14, 03:49 PM
máy chính ta xài win xp sp3 lậu nên không vào đc microsoft =)) ai chém với mấy ngài =)) ~ Việt hóa đc chừg đó thôi mà có gì khó >:/

steak25251325
31-01-14, 05:30 PM
máy chính ta xài win xp sp3 lậu nên không vào đc microsoft =)) ai chém với mấy ngài =)) ~ Việt hóa đc chừg đó thôi mà có gì khó >:/

việt hóa thì có gì là khó mò tí là ra chứ có gì :S thím éo cài đi nói nhiều suốt sáng cũng phải down đc caí win 8 rồi :S

BossFighter
31-01-14, 06:25 PM
việt hóa thì có gì là khó mò tí là ra chứ có gì :S thím éo cài đi nói nhiều suốt sáng cũng phải down đc caí win 8 rồi :S

ừ thì việt hóa thì có gì khó ==' vậy share làm gì :-? - Dev được thêm chức năng khác rồi show nhé ngài =))

kuldo
31-01-14, 07:35 PM
Cho hỏi bạn Boss từng là member cũ nào của GZ vậy?

steak25251325
31-01-14, 11:45 PM
ừ thì việt hóa thì có gì khó ==' vậy share làm gì :-? - Dev được thêm chức năng khác rồi show nhé ngài =))

ồ tớ ko đc như bạn mà bạn dev thì làm đc cái củ lạc gì đâu :S tớ éo biết nên thế này thôi đấy sao ko bạn :S còn bạn thích thì cứ mở cái nào ra thì đừng để tớ biết ko thì sập đừng kêu tớ ác nhé =)) sỹ diện lờ bám váy người khác tỏ vẻ à :S

hung3020
01-02-14, 08:38 AM
Xùy ông steak k lo cho team mà thik chém gió là tdn :|

BossFighter
01-02-14, 10:59 AM
ồ tớ ko đc như bạn mà bạn dev thì làm đc cái củ lạc gì đâu :S tớ éo biết nên thế này thôi đấy sao ko bạn :S còn bạn thích thì cứ mở cái nào ra thì đừng để tớ biết ko thì sập đừng kêu tớ ác nhé =)) sỹ diện lờ bám váy người khác tỏ vẻ à :S

lại thêm 1 con tinh trùng khuyết tất giống thằng Quân Adm :)) ghê lắm xoá db của anh :)) xoá đc éo đâu đc cái mồm :))

steak25251325
01-02-14, 11:50 AM
lại thêm 1 con tinh trùng khuyết tất giống thằng Quân Adm :)) ghê lắm xoá db của anh :)) xoá đc éo đâu đc cái mồm :))

ồ thông cảm nhé :-j mỗi thằng một kiểu :-j còn chú cứ mở đi =)) die cả vps chứ éo phải riêng cái deb db đâu nhé :-j tưởng gì =)) bám váy người khác tỏ vẻ nguy hiểm ta đây pro phải biết à :)) thẹn lắm em ạ :-j trình lờ sánh vai nhé :-j :-j cũng chỉ là trẩu đá đểu thôi khoe cái mẽ đc cái lờ gì k :S =)) còn tự tin ta đây đầy nhiệt huyết pro =))

hung3020
01-02-14, 01:53 PM
Khóa topic!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!