PDA

View Full Version : [Gunny] Chuẩn bị [ Share ] Full Web Login Của VNG

thmodz
29-01-14, 08:40 PM
Mình đang update web login của VNG Cực Chuẩn 90%
Like trước lấy tinh thần :D
Web Login GunnyII

THANKS ĐỂ LẤY TINH THẦN UP WEB TẢI
Link đây nhé các bác ! có gì đừng ném gạch dùm nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!JA8UCA7a!BJQ4s1_O470LdvupSIR-6EsAd0ImSsQSP2VCfDPZ_Eg
Các bác tải về xem thử tại vì mình nhiều cái đặc tên trừng nên ko nhớ ! mong bỏ qua client chắc có người share lâu rồi nên mình share lại
Sẵn đang up thêm cái client mà công mình edit và sữa chữa lấy bên China về nữa

BossFighter
29-01-14, 10:14 PM
tôi không thích ai nhữ kiểu vậy :| - Chừng nào có link rồi hẵn làm nv chưa có mà cứ bảo là Share vậy (:|(:|(:|

voanhnhat20010
29-01-14, 10:28 PM
dùng để lấy tks và số bài viết ấy mà =)) :|:|:|:|:|:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lyquochuy1997
04-03-14, 07:24 PM
Đề nghị cho ra đảo :|
1 tháng rồi mà chưa thấy share gì hết, bộ file login nó tới 100GB mà up lâu vậy :))

btbaotrung90
04-03-14, 10:23 PM
tôi không thích ai nhữ kiểu vậy :| - Chừng nào có link rồi hẵn làm nv chưa có mà cứ bảo là Share vậy (:|(:|(:|

Lướt qua xem phải login tks và rep cho cái câu này của bác:))

trong0981
05-03-14, 10:01 AM
Hạn chót hết ngày hôm nay không share ban nick ráng mà chịu :3

nmvuong52
05-03-14, 12:41 PM
Mình đang update web login của VNG Cực Chuẩn 90%
Like trước lấy tinh thần :D
Web Login GunnyII

THANKS ĐỂ LẤY TINH THẦN UP WEB TẢI
Link đây nhé các bác ! có gì đừng ném gạch dùm nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!JA8UCA7a!BJQ4s1_O470LdvupSIR-6EsAd0ImSsQSP2VCfDPZ_Eg
Các bác tải về xem thử tại vì mình nhiều cái đặc tên trừng nên ko nhớ ! mong bỏ qua client chắc có người share lâu rồi nên mình share lại
Sẵn đang up thêm cái client mà công mình edit và sữa chữa lấy bên China về nữa

thằng này thích được thank nhỉ. "update web login của VNG Cực Chuẩn 90%" cái câu này nghe nhiều lần rồi. mà update cái của người khác

nhokvip99
18-04-14, 07:47 PM
Ai đã test thử chưa!!!!!!!!!!!!!!!