PDA

View Full Version : [Gunny] Share Full DDTank 3.0 Fix Thiên Sứ <3

BossFighter
29-01-14, 10:20 AM
Như Trên

+ DataBase ( Click ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Release ( Click ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ RequestII ( Click ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Trang Đăng Ký ( Click ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Trang Login ( Click ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Source ( Click ) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Resource
Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

THANKS CÁI LẤY TINH THẦN NHÉ ;));));))

steak25251325
29-01-14, 10:24 AM
tem :))

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

hung3020
29-01-14, 10:52 AM
thanks boss 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

BossFighter
29-01-14, 10:54 AM
cám ơn mọi người đã up dùm Boss :D

cdtevn
29-01-14, 06:31 PM
có demo không bác ^^
:) làm game này bằng windows hay linux vậy ^^

hoanggiakhoa94
29-01-14, 06:40 PM
Mong thớt có thể làm hướng dẫn cho anh em
Cám ơn rất nhiều và chúc thớt ăn Tết vui vẻ

steak25251325
29-01-14, 06:41 PM
có demo không bác ^^
:) làm game này bằng windows hay linux vậy ^^

windows thím ơi còn demo thì bác cài off rồi test hoặc sài hamachi + no IP Đưa lên online nha bác :D

iload9x
29-01-14, 06:45 PM
Bản này lỗi Map ông ơi. fix kiểu gì bay giờ

thmodz
29-01-14, 08:23 PM
Tuy Bản Này Fix Thiên Sứ ! nhưng lại có 1 số thứ mà người khác ko thích kiểu GunnyII =))

kuldo
29-01-14, 09:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lucvuro
02-02-14, 11:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haidang115
03-02-14, 12:23 PM
ủng hộ cho các bác :D :D :D 30 chả

championship
06-04-14, 08:29 PM
link resouce die rồi :( up lại linh đi các bác

catkevin
14-05-17, 12:24 AM
link resouce die rồi up lại linh đi các bác