PDA

View Full Version : [Gunny] Hot ! Tổng Hợp Tất Cả Các File Gunny II Từ Trước Đến Nay

BossFighter
28-01-14, 11:03 AM
Sau Đây Là Tất Cả File GunnyII Mọi Phiên Bản Từ Trước Đến Nay>:P

GunnyII R2.5 :D

Link Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GunnyII Base Trminhpc (*)

++ Part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
++ Part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
++ Part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
++ Part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
++ Part 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
++ Part 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GunnyII R3.0 >:P

Link Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GunnyII R4.0 o:-)

Login : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!CYVFzKZD!RYrEQC...qo3oFyefS4SYWI
RequestII : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!uZVDQQCY!dbUfHG...0DplRYeEgby94Y
Resource : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!zUVGDBrQ!SaofnC...WVxh1bYQjt1NQs
Release : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!TVcHSBTT!Zbhg5S...SLAF-AiwIfWmYk
Db : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!aJ01GKSQ!T-Y2hzuDwglgkrFU1JZyVkM8vGcaI0YFM_lzL4D3B6c
Mật Khẩu Giải Nén : ddtanksquad.com321

GunnyII R5.0 Full :)]

GunnyII R7.0 Full \:D/

Link Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!KFlDWLLY!FWLbKTcdpukwl01KJHyZUwFTDlVOde5NcVX6-09z2qY

GunnyII R7.1 Full (:|

Link Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!KZk2VBQT!QXAsuyEEPUkX90Udi8WHNiPdwCgYpQqCE4HyaJy lgYE

GunnyII R7.4 Full (:|

Link Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!BptFyBaY!JSiHJwRNLcHpbH9qdnGf8X7Eds0SkQzu4WJdglJ 55AY

GunnyII R8.0 Full ;;)

GunnyII R8.3 Full

Link Tải : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!qMJWiZJK!Ypn8qyXBYh8r9FaAQfq85g

GunnyII R8.5 Full ( Bản Fix Guild )

DB:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!9JlT1JCD!IFZDVC...kWaeI3aRVamz_0

Release:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!hFlARRrT!bIlStV...fyt5GCm8R24eR4

Flash:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!NEFSGaIb!Op8ebE...LU0SU8XYF7IBa0

Request:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!5FUAXYzZ!fTKm_X...GMd4qtFCfXcLn8

GunnyII R10 ( No Source + Flash ) X_X

GunnyII R11 Full Source :>

Xem Thêm Tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GunnyII R14 Full Source :>

Xem Thêm Tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

GunnyII R16 Full Source :>

GunnyII R20 Full Source :>

GunnyII R24 No Source :>

GunnyII R30 Full Source :>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DB : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DEMO

Patch GunnyII R30

DataBase
Flash & Client
DLL File

DEMO

GunnyII 5.4

GunnyII 5.5 Sức Mạnh Thời Trang

Gunny3 Ver 6.1 Packed

Xem Thêm Tại

Update 1/11/2014

Bonus : Hướng Dẫn Cài Đặt :>

SQL Server 2008 R2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Notepad++ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DotNet4.0 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

razent
28-02-14, 10:20 PM
ra bản R16 rồi kìa thớt ơi. update đi ;))

truongbanvip1
06-04-14, 01:02 PM
bản nào full fo bản ko ...............

BossFighter
03-05-14, 11:34 PM
New Update !!!
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

OsinLove
04-05-14, 06:36 AM
Cái R30 sao k tải được vậy nhỉ

chakal
04-05-14, 10:43 AM
i the password to download? mega upload

bistro007_hp
04-05-14, 10:55 AM
Cái R30 sao k tải được vậy nhỉ

Fight ::: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!xxYi2IIB!nsLqGRqf-HL4JEkhyVCOnAQ-his4mEzRgg8g9QLHw6g
Center: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!loJS2CJT!pBDkRUmFwHOEEcfm0E_lF7o2ZHjagrUKeROupe6 vQc0
Road: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!I1hzwZpK!8rYZ_tAQZTEwcpRG-EWxsiztWK4K_wOFoc2m70YgszM
Gunnyii: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!GRNEHKwB!8ek9OcTE7bhgdYlmsGQjemu_GFfAFJkAQwoDz9e ECAc
Request: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!o5JEHYgY!50_s7puNtTJh_Q1bLXS_9jUaq_wRTAY8yfCif-sSs6g
Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!xtgmmDQI!tqOr5SjExS7sUfoxo9-bnUIBvqxMr_Lcfy85WM7lgH4
r30

championship
04-05-14, 04:49 PM
R30 Db bị lỗi ak các đồng chí :-"

BossFighter
08-05-14, 02:54 PM
New Update Source R30 :))

Đố Bạn Tôi Tên Là Gì :))

haidang115
08-05-14, 07:30 PM

BossFighter
08-05-14, 11:16 PM
ừa đăng
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

batchat25t
16-05-14, 02:21 AM
chủ thớt ơi, cái R30 hình như cần pass mới dow được kìa

buonvl123
17-05-14, 08:23 AM
Fight ::: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!xxYi2IIB!nsLqGRqf-HL4JEkhyVCOnAQ-his4mEzRgg8g9QLHw6g
Center: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!loJS2CJT!pBDkRUmFwHOEEcfm0E_lF7o2ZHjagrUKeROupe6 vQc0
Road: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!I1hzwZpK!8rYZ_tAQZTEwcpRG-EWxsiztWK4K_wOFoc2m70YgszM
Gunnyii: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!GRNEHKwB!8ek9OcTE7bhgdYlmsGQjemu_GFfAFJkAQwoDz9e ECAc
Request: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!o5JEHYgY!50_s7puNtTJh_Q1bLXS_9jUaq_wRTAY8yfCif-sSs6g
Database: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!xtgmmDQI!tqOr5SjExS7sUfoxo9-bnUIBvqxMr_Lcfy85WM7lgH4
r30
restore database ko dc

30 charrrrrrrrrrrr

datdn74
17-05-14, 12:40 PM
cho xin source r30
um bla là úm bá là

stockter
17-05-14, 02:36 PM
cho xin source r30
um bla là úm bá là

PM yahoo hotlachoi nha bạn !

30char

lyquochuy1997
17-05-14, 10:06 PM
Sửa lại R30 No Source đi nhé, vào link source có thấy file gì đâu

kingmagic10
19-05-14, 11:29 AM
up lại link source r30 nhé thớt ơi...die rùi :((
klq nhưng lâu lắm mới quay lại from bỡ ngỡ quá lúc mình ra đi đang chật vật dev r4 vậy mà khi trở lại đã có r35 rùi mới có hơn 1 năm thui mà :3

buonvl123
22-05-14, 08:56 PM
up lại link r30 đi Boss ơi
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chaunhanbmt
29-05-14, 11:18 AM
ai cho lại cái pass bản 2.5 đc hk pass trên hk vô đc

superstar032
30-06-14, 10:12 PM
em là người mới ko pik tải ntn : tải từ pb cũ r lên mới hay tai thẳng cái mới
em tải cái cũ giải nén ko pik đăng kí và choi ntn.

duc13
08-07-14, 02:28 PM
bạn có lập hộ sever gunny ko ?

tuiyeugunny01
08-07-14, 02:31 PM
bạn có lập hộ sever gunny ko ?
Tự cài đi chứ .................

duc13
08-07-14, 02:43 PM
lập giúp mình với một sever với ... thanks

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tự cài đi chứ .................
thế bạn có thể hướng dẫn mình được ko ?

nhoktrain
08-07-14, 03:22 PM
Trên thế giới chả có cái gì là miễn phí đâu bạn ạ [-X[-X
Trên diễn đàn luôn có đủ các bai hướng dẫn bạn nên bỏ thời gian, công sức ra tìm hiểu chứ đừng mong ăn sẵn quá như thế

BossFighter
08-07-14, 09:49 PM
New Updateeeeeeeeeeeeeeeee :))

duc13
09-07-14, 09:32 AM
Trên thế giới chả có cái gì là miễn phí đâu bạn ạ [-X[-X
Trên diễn đàn luôn có đủ các bai hướng dẫn bạn nên bỏ thời gian, công sức ra tìm hiểu chứ đừng mong ăn sẵn quá như thế

thanks bạn .... mình sẽ tìm các bài trên diễn đàn ...:)))

mami1981
09-07-14, 05:40 PM
Link Database đã ngỏm rùi bác thớt ới, up lại hộ anh em tý đi

japanantivirut
09-07-14, 06:25 PM
Link Database đã ngỏm rùi bác thớt ới, up lại hộ anh em tý đi

bạn đừng mong chờ gì vào thớt này, bác bos toàn bỏ con giữa chợ thôi, chịu khó kiếm link khác thì có nhé

nguyenminhhieu
09-07-14, 07:53 PM
cho mình hỏi cái GunnyII R14 Full Source có 2 db_tank thì add cái nào vào sql và link login.html mình config xong loading vào gunny toàn bị nâu màn hình

BossFighter
09-07-14, 09:51 PM
update Db_Tank for R30....... :-L

Dark.Hades
14-07-14, 09:22 PM
Các bác cho em hỏi là chỉ cần down 1 trong các file gunny kia về giải nén rồi cài là đc hả??

whyso1220
31-07-14, 07:53 PM
Mình xài win 7 32 bit lúc cài SQL 2008 R2 ở bước 2 bị lỗi WMI thì khắc phục kiểu sao

boydtc
08-08-14, 08:45 AM
còn ai làm cái này không giúp em phát. à cho em xin cái link Source của R30 luôn. tại em tải mấy cái trên kia về không thấy Source của R30 đâu. h thiếu mỗi Source thôi.

maiyeuem1593
09-08-14, 08:26 AM
cho em hỏi là tại sao e chạy máy ảo win xp sql sever 2008 r2 tại sao lại bị lỗi khi backup dữ liệu vậy. ai giúp e với

taospamtiep
09-08-14, 08:30 PM
source r30 đâu về cài chơi không được lỗi tại thiếu source hay do tớ config sai

cho em hỏi là tại sao e chạy máy ảo win xp sql sever 2008 r2 tại sao lại bị lỗi khi backup dữ liệu vậy. ai giúp e với

Tớ không hiểu gì nhiều nhưng tớ đoán đại là ( bạn cái sql 2012 ý ) ... sai thoy nha ^^

phamhoang21061
15-08-14, 10:11 AM
source r30 đâu về cài chơi không được lỗi tại thiếu source hay do tớ config sai

Tớ không hiểu gì nhiều nhưng tớ đoán đại là ( bạn cái sql 2012 ý ) ... sai thoy nha ^^

GunnyII R2.5 :D

GunnyII Base Trminhpc (*)

GunnyII R3.0 >:P

GunnyII R4.0 o:-)

GunnyII R5.0 Full :)]

GunnyII R7.0 Full \:D/

GunnyII R7.1 Full (:|

GunnyII R7.4 Full (:|

GunnyII R8.0 Full ;;)

GunnyII R8.3 Full

GunnyII R8.5 Full ( Bản Fix Guild )

GunnyII R10 ( No Source + Flash ) X_X

GunnyII R11 Full Source :>

GunnyII R14 Full Source :>

GunnyII R16 Full Source :>

GunnyII R20 Full Source :>

GunnyII R24 No Source :>

GunnyII R30 Full Source :>

Patch GunnyII R30

Update 8/7/2014

Bonus : Hướng Dẫn Cài Đặt :>

Sao mình ko dowload được nhỉ ?????

lovehandle_12
07-10-14, 05:06 PM
có bản nào trong này fjx đc bug chèn châu báu hok nhỉ :3

BossFighter
01-11-14, 10:20 PM
Last Update 1/11/2014 :)):)):))

vietdhtn
25-12-14, 02:43 PM
database lung tung hết không biết cái nào ra cài nào, đang muỗn có 1 cái để test nóng sức tải của vps mà lun tung hết cả lên :-??:-??:-??:-??:-??:-??

KaizKenny
25-12-14, 04:17 PM
S cái phần Road bản Gunny II 5.5
Em bật lên đc chút là nó hiện ra rồi tắt lun vậy
Mấy bác chỉ em với

vinh8c058
04-01-15, 09:33 AM
Link R30 nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ShopFree%2Fposts%2F633637370088259%3Freply_comment _id%3D633671316751531%26total_comments%3D8&ei=G6aoVJeEH4HGmQW6mYLgCA&usg=AFQjCNEM2MUSwnLwkVJIWMjpfAbEEQl-XQ&sig2=KHnUdHRe5IkvZGcPmr-V_A
đó

Heaveens
09-01-15, 08:02 PM
Tôi đã cài đặt 5.5, nhưng tất cả mọi thứ là đúng, nhưng có một lỗi?

Note from Moderator: Please write in English, don't translate to Vietnamese

phamhoang2106
22-01-15, 03:57 PM
Phiên bản này đã có phiên bản mới nhất chưa AE

phamhoang2106
22-01-15, 08:24 PM
mình làm tới bước đăng nhập vô game màn hình trắng xóa ai giúp mình với

vodoipltn
06-08-15, 11:21 PM

Cho e hỏi chút ak? Giờ có bản Gun 1 không ak? hay chỉ có Gun 2 thôi ?
vì em tìm Gun 1 không thấy có ak

tuiyeugunny01
07-08-15, 02:39 PM
Cho e hỏi chút ak? Giờ có bản Gun 1 không ak? hay chỉ có Gun 2 thôi ?
vì em tìm Gun 1 không thấy có ak

3.0 2.3 kìa .................................................. ..

thanhtamhd
02-01-16, 08:26 PM
Các bác cho em hỏi em dùng server R30 mọi thứ đều Ok chỉ có lỗi là vào chiến đấu thì 2 Acc đều chạy đến 70% rồi 1 lát văng ra khỏi phòng luôn, cả phó bản cũng giống y hệt luôn...cho em hỏi cái này là do Flas hay soucre vậy các bác...và chỉnh lại như thế nào?

choiem1lan2
05-01-16, 11:57 AM
Các bác cho em hỏi em dùng server R30 mọi thứ đều Ok chỉ có lỗi là vào chiến đấu thì 2 Acc đều chạy đến 70% rồi 1 lát văng ra khỏi phòng luôn, cả phó bản cũng giống y hệt luôn...cho em hỏi cái này là do Flas hay soucre vậy các bác...và chỉnh lại như thế nào?

Cái này có thể do resource của bạn thiếu.Nếu bạn có rip thêm vũ khí thì cần phải xem lại.Bằng cách ấn F12 rùi F5 lại trang đó rồi chọn table Network coi xem thiếu gì thì bổ sung cái đó
Hoặc có thể do ball và ball config trong Db_tank.Bạn làm thử xem sao

vinh8c058
07-01-16, 02:46 PM
BOSS update thêm đi BOSS, dạo này chả thấy update gì cho nó hot vậy

quyvip
17-02-16, 07:38 PM
ai biết ban gunny nào chơi qua hâmchi đc không đang cần :D

BossFighter
17-06-16, 07:59 PM
lâu quá không online hihi . Bây giờ vô lại thấy topic mình đạt đc gần 18k lượt xem rồi hihi >:P>:P>:P

0986369780
18-06-16, 11:14 AM
ai cho em xin flash r16 với ạ, nhân tiện ai có r30 hoàn chỉnh thì share em với trên kia link loạn hết chả biết đâu vào đâu nữa ~.~

vodoipltn
03-11-16, 09:23 PM
lâu quá không online hihi . Bây giờ vô lại thấy topic mình đạt đc gần 18k lượt xem rồi hihi >:P>:P>:P

bác ơi, bản r2.5 dùng flash nào đc vậy ak?

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

kuchipko
01-08-17, 08:10 AM
Fix sao đây mấy pro :'(