PDA

View Full Version : [TLBB] Cho e hỏi các pro 1 tí lỗi billing stop working

emxinhxinh3
26-01-14, 03:34 PM
Khi mình bật billing.exe thì windows nó cứ tắt như thế này. Nếu muốn cho windows không tắt billing thì phải làm sao hả bạn, chĩ cách nhé tks

- (mình tắt antivirut , cho nó vào danh sách loại trừ , giải nén đi nén lại rồi, tải cã bản khác lun )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
26-01-14, 04:12 PM
Khi mình bật billing.exe thì windows nó cứ tắt như thế này. Nếu muốn cho windows không tắt billing thì phải làm sao hả bạn, chĩ cách nhé tks

- (mình tắt antivirut , cho nó vào danh sách loại trừ , giải nén đi nén lại rồi, tải cã bản khác lun )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ịch cái dòng tiếng anh ra đi. Nó kêu lỗi kết nối mạng đó, tức là cái Billing này ko kết nối đi đâu => không có thông tin cập nhật => tự thoát - chức năng của windows 7. Sang XP nó ko tự thoát mới đau, lại tưởng Billing bình thường mà mãi ko vào đc game

emxinhxinh3
26-01-14, 06:06 PM
xin đính chính mình dùng win8.............................

Lâm Ngọc Huy
26-01-14, 10:39 PM
Win mấy cũng vậy thôi bạn.Config sai thì có win 9 nó cũng không chạy billing đâu
Hoặc Billing của bạn bị virus ăn mòn theo thời gian rồi

calms1001
12-11-14, 06:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai giúp đỡ với, mình chạy sever được nhưng tới chạy billing.exe thì bị dậy, bạn nào hướng dẫn mình với, yahoo của mình: calms1001

Dark.Hades
12-11-14, 09:56 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai giúp đỡ với, mình chạy sever được nhưng tới chạy billing.exe thì bị dậy, bạn nào hướng dẫn mình với, yahoo của mình: calms1001
Thay IP của máy billing kết nối tới bằng IP máy thật nhé

la_thuong
13-11-14, 01:27 AM
biiling mình sài được khoán 4, 5tieng j đó là nó báo billing stop working phải tất chạy lại mới được
cứ khoản thời gian đó nó bị lại ,ai biết help mình với

Sói Đẹp Trai
13-11-14, 05:57 AM
Mình chưa bao giờ bị stop kiểu đó. Một khi đã chạy là chạy mãi luôn. Chỉ có đang dở mà tự nhiên ngắt kết nối=> bị