PDA

View Full Version : V/v Lấy lại mật khẩu tài khoản

hai07dv1
26-01-14, 12:26 PM
Chào BQT

Mình đang sử dụng tài khoản

Tk: hai07dv

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lâu quá mình không nhớ mật khẩu là gì. Nên có dùng chức năng quên mật khẩu của diễn đàn, nhưng không được. Lúc thực hiện nó không loading trang được (mặc dù chờ rất lâu)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chân thành cám ơn BQT !!! :-h

The Guardian
26-01-14, 12:30 PM
Chào BQT

Mình đang sử dụng tài khoản

Lâu quá mình không nhớ mật khẩu là gì. Nên có dùng chức năng quên mật khẩu của diễn đàn, nhưng không được. Lúc thực hiện nó không loading trang được (mặc dù chờ rất lâu)

Chân thành cám ơn BQT !!! :-h

HRain
26-01-14, 03:00 PM
anh fix lại cái email gửi pass đi, cũng khá nhiều ku bị và báo em lắm :))

The Guardian
26-01-14, 03:31 PM
Đã fix lỗi, các bạn đã có thể sử dụng chức năng khôi phục password !

gamegn
26-01-14, 06:52 PM
:-s:-s:-s:-s
dạ em biết pass yahoo rồi tks anh
quá phũ với cái pass yahoo của em

--- Chế độ gộp bài viết ---

The Guardian
26-01-14, 07:31 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

Đã giải quyết trường hợp của em.