PDA

View Full Version : [KT] [Share] Kiếm thế 2.6 new hoàn toàn mới

Trang : 1 [2]

anINTht96
18-07-15, 01:02 PM
cho mình hỏi là lúc đăng nhập nó báo tài khoản mật khau sai vay đăng ký tài khoản kiểu j

lufrev
18-07-15, 06:11 PM
cho mình hỏi là lúc đăng nhập nó báo tài khoản mật khau sai vay đăng ký tài khoản kiểu j

Theo mình biết thì nên cài thêm appServ hoặc Xampp để chạy web đăng ký! Hoặc truy cập vào Navicat tạo tài khoản, mật khẩu khi dùng trong Navicat là mật khẩu dưới dạng mã MD5 của ký tự dùng làm mật khẩu.

anhnhianh
18-07-15, 08:58 PM
còn không muốn như bác trên thì phần bishop chạy bishop.exe (ko check pass) vào đăng nhập bấm id và pass nào cũng đc

anINTht96
19-07-15, 06:36 PM
cho mình hỏi thêm là lúc chạy sever no báo can load file gameserver\script\map\linanfu\def.lua mà mình không động j tới file game cả thì phải làm sao để sửa lỗi lày đây.

lufrev
19-07-15, 06:57 PM
cho mình hỏi thêm là lúc chạy sever no báo can load file gameserver\script\map\linanfu\def.lua mà mình không động j tới file game cả thì phải làm sao để sửa lỗi lày đây.

linanfu\def.lua không phải là file LUA script, bằng chứng là bạn ko thể mở = Notepad ++ nên sever không đọc đc là điều bt, mình cũng không biết cái đó để làm gì, nhưng nếu nó đã ko load đc mà sv vẫn chạy tốt, thì bạn hoàn toàn có quyền bỏ qua bước Load map này, vì đằng nào nó cũng không chạy. sv sẽ ko báo lỗi & ko tốn time load cái map này nữa.

NhanVT
19-07-15, 07:21 PM
Xóa nó đi cho lành, hình như nó là spr, dùng script của KTCT ah, map lianphu chỉ có 2 file linanfu.lua và xiaochunzi.lua

vutrongduy
19-07-15, 11:56 PM
ai chỉ cách sài mình với..bình thường dùng VM nên cái này chưa biết ạ :( :( :(

ledungitc2012
03-08-15, 03:45 PM
Ai cao tay chỉ dùm với.. mình gà mới tập làm kiếm thế offline
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong mấy sư huynh chỉ giáo!

thangtranit90
10-11-15, 10:14 AM
Minh khong down dc path voi tool ai share lai giup mình với nha

malong6120
11-12-15, 04:50 PM
file gd, ls chạy r tắt
gs1 k chạy
đợi 1h vẫn thế<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

longnhj2
12-12-15, 09:39 AM
file gd, ls chạy r tắt
gs1 k chạy
đợi 1h vẫn thế<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bạn xem lại config đúng ip chưa :D:D

chinh
12-12-15, 07:16 PM
Đã xóa thành công!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

utkha
16-12-15, 03:41 PM

gameserverjx
21-12-15, 09:31 PM
ai giúp e với e đã mở full maps mà Tiêu Dao Cốc cứ báo (chưa mở) là sao đi đúng giờ mà :(

ai biết giúp mình với :(

giangbanlac
29-12-15, 08:24 PM
ai giúp e với e đã mở full maps mà Tiêu Dao Cốc cứ báo (chưa mở) là sao đi đúng giờ mà :(

ai biết giúp mình với :(

Làm gì có kiểu mở mà lại báo chưa mở...xem kỹ đi bạn

johnnguyen256
10-04-16, 11:27 AM
e nghịch ngu xóa mấy cái database global_nameserver,91jx_statlog h muốn khôi phục thì phải làm sao
vs cả có phải do nó mà sv của e chạy nó kêu máy chủ bảo trì ko ạ

anhemtb113
28-05-16, 09:35 PM
ai install hộ mình với huhu :(:(:(:(

penhung
04-06-16, 10:56 PM
sao mình chạy server vào game tạo nv rồi khi load thì game server tắt là sao ? có ai fix lỗi này dùm ko ạ[-O

quangmy1990
21-07-16, 08:24 AM
có bạn nào ol không cho mình hỏi với ạ, mình bị lỗi kẹp nhân vật ở map vào bị bảo trì, chạy GS1 có 215 map, bạn nào có thể chỉ cho mình cách chạy 8 GS cùng 1 lúc được không ạ, :-*

chinh
01-08-16, 08:01 PM
có bạn nào ol không cho mình hỏi với ạ, mình bị lỗi kẹp nhân vật ở map vào bị bảo trì, chạy GS1 có 215 map, bạn nào có thể chỉ cho mình cách chạy 8 GS cùng 1 lúc được không ạ, :-*

đã chạy được 1GS thì đã biết cách config ip để chạy 1GS thì GS2 GS3 4 5 6 7 8 thì config tương tự. mà nói trước bản này lấy về ko phải onl liền là đc đâu, dev thêm và fix lỗi thêm 1 số thứ từ sv này, sv này nói chung là còn lỗi, chịu khó vọc đi là ổn :Laluot_157:

Akatsuki1412
12-12-16, 08:18 PM
ai còn link ko reup giúp mình :D thanks

Link die ráo
Link Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass Giải Nén Nếu Có : Gamerur.com

___NHDL___
15-01-17, 10:48 PM
Lấy thẻ GM in game như nào vậy các bác. e vào game ko có thẻ GM

chinh
01-02-17, 10:58 PM
Lấy thẻ GM in game như nào vậy các bác. e vào game ko có thẻ GM

tới lễ quan tại vân trung trấn mà nhận