PDA

View Full Version : [Gunny] share Database sever R4 fix by hoang7625.

hoang7625
31-08-13, 05:37 PM
báo trước là cái database này đã bị chút lỗi, ai rảnh thì chép dữ liệu qua cái database của bồ đào nha mà dùng còn không thì dùng nguyên cũng được, nếu gặp lỗi do database thì mình không chịu trách nhiệm đâu nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giải nén sever: hoang7625
pass database: 1211060146
NOTE: dùng RAR để giải nén nhé (kick chuột phải chọn "axtract file....".
tải nhớ thank nhé mấy thím :D.
anh để máy tính ở nhà ngồi vọc tìm được pass nên send chơi, còn cái phó bản thì chưa dò ra pass =)).
lần tới sẽ share phó bản đã fix thêm cho chuẩn VNG.

huyprolangtu
31-08-13, 06:03 PM
Ôi hóng mãi[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<
Tem phát:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

hoviethung
31-08-13, 08:34 PM
Sao mình config đầy đủ hết rồi mà sever vẫn chạy 13/13 vậy hoàng giúp mình với. Hay là cái gunny không khớp với sever?

kool410
31-08-13, 08:57 PM
Sao mình config đầy đủ hết rồi mà sever vẫn chạy 13/13 vậy hoàng giúp mình với. Hay là cái gunny không khớp với sever?
có bị cái lỗi pvp không bạn mình dùng cái data của bồ đào nha không war đk

hoviethung
31-08-13, 09:00 PM
Mình vào được rồi ! những sao không hiện hình ảnh vật phẩm + người ..... pet ...... không hiểu luôn ? Helppppp

hoang7625
31-08-13, 09:20 PM
Mình vào được rồi ! những sao không hiện hình ảnh vật phẩm + người ..... pet ...... không hiểu luôn ? Helppppp

vãi con bé, nó phá pass mà share không thế à :((
hình như bản con bé share là res chạy online, chú phải có mạng thì mới hiện hình được nhé.

hoviethung
31-08-13, 09:27 PM
vãi con bé, nó phá pass mà share không thế à :((
hình như bản con bé share là res chạy online, chú phải có mạng thì mới hiện hình được nhé.

có mạng mà . mình chỉnh ip gunnyr4.zapto.org thành ip hamachi hết rồi . mà vào game vẫn bị thế. không hiện hình ảnh gì hết ........phó bản cũng không đi được.

hoang7625
01-09-13, 07:09 AM
có mạng mà . mình chỉnh ip gunnyr4.zapto.org thành ip hamachi hết rồi . mà vào game vẫn bị thế. không hiện hình ảnh gì hết ........phó bản cũng không đi được.

Chú xem lại file config.xml ý, coi lai link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đúng ko

huyprolangtu
01-09-13, 12:36 PM
Thế là hết xài, phải xài res online