PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi khi chạy tới server file

mastervnn
31-08-13, 12:06 PM
Lỗi như thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Theo HH thì

Lỗi này là lỗi thiếu file Scene mà cụ thể là thế nào thì xem lại các file ini trong đó có đủ không. Ngoài các file ini còn các file nav,... gì đó nữa. tlbb/Public/Scene
Những mình cũng không rõ lỗi do thiếu file gì ai tốt mong chỉ giáo mình fix lỗi chỗ này.

13giay
31-08-13, 12:41 PM
cái này bật log server lên mà ngâm cứu. Thường thì nó bị lỗi này do cái file ini bị lỗi do client không chuẩn tọa độ j đó. Bị 1 vài lần lỗi này....

tanhn
31-08-13, 02:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mastervnn
01-09-13, 03:43 PM

chết luôn chép zo vân bị lỗi rồi

lekhanh456
01-09-13, 05:11 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn down về chép vào scene nhé !!
bao bạn test luôn !! :-c dc thì thanks 1 phát !!

kfcneed2
02-09-13, 03:50 PM
Thank các bạn hộ Mastervnn vì do việc bận bạn ấy k thank dc . :)

13giay
02-09-13, 11:21 PM
chết luôn chép zo vân bị lỗi rồi

Nhìn cái log nó báo thế kia thì bạn xem lại file monter đại lý.

mastervnn
03-09-13, 08:52 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn down về chép vào scene nhé !!
bao bạn test luôn !! :-c dc thì thanks 1 phát !!

Cảm ơn các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ. lập topic hỏi fix lỗi mà đc ae vào hỗ trợ hết mình z là zui rồi không cần biết kết quả ntn. tí nữa mình sẽ vào xem fix lỗi đc không.
cd /home/tlbb
./run.sh chạy lệnh này thì nó báo completely!!!!!! hết để hôm này lấy của b lekhanh share chép vào xem chạy tới server file có lỗi tiếp k