PDA

View Full Version : cần hướng dẫn server tt "vi ái thành thần"

ducminh_itme
30-08-13, 06:34 PM
pé cài mãi mà k dc,
k vào dc web đk acc
ai bít hd pé fat
vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k có tài khoản để xem hd hay ai đó inbox cho pe mượn nick 8-|8-|8-| với

weboy345
30-08-13, 07:14 PM
pé cài mãi mà k dc,
k vào dc web đk acc
ai bít hd pé fat
vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> k có tài khoản để xem hd hay ai đó inbox cho pe mượn nick 8-|8-|8-| với
bạn tải server nào vậy, nên tải bản này

Đây là Sever :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc Tổng Hợp các link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Giải nén : fullhouse4r.com
Clien : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông Tin Sever:
Đăng nhập máy ảo : Name: root Pass: mcncc.com

Các Lệnh:
./w : Khởi Động Web ( dùng để đăng ký, add KNB, add GM, Quản lý acc)
./ws : Stop Web
./c : Khởi Động Sever
./d : Stop Sever
Web:
Vào 192.168.200.100 để đăng ký,...
Vào 192.168.200.100/phpmyadmin để Quản Lý Acc : lampp/123456 sau đó root/123456

Clien và Sever hình như đồng bộ, chép cái data của clien vào sever là chạy được
nhớ vào clien đổi IP lại thàh 192.168.200.100 lun nhá
Fix NPC Thăng Thiên vs Rate 4k up bởi huytuan_tuong

hom truoc minh da co up 2 cai file z1 và z2 de up len sever fix lai lỗi thiếu NPC mình đưa lại link nhé :
đây là z2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là z1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn việc bạn muốn chỉnh Gshop thì ko thấy share tool tiếng việt, còn tool tiếng trung hay tiếng anh thì mình ko rõ lắm, nhưng có cái tool edil cái El lên bạn add item vào Shop NPC cũng được mà. còn cái chỉnh rate chờ mình up cái file gs 4k lên cho ( hum bữa nhờ người chỉnh). hay mọi người muốn chỉnh lên mấy K mỉnh nhờ người chỉnh giùm cho
đây là file gs 4k <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

softdown
30-08-13, 08:11 PM
bạn tải server nào vậy, nên tải bản này

Fix NPC Thăng Thiên vs Rate 4k up bởi huytuan_tuong

hom truoc minh da co up 2 cai file z1 và z2 de up len sever fix lai lỗi thiếu NPC mình đưa lại link nhé :
đây là z2 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là z1 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn việc bạn muốn chỉnh Gshop thì ko thấy share tool tiếng việt, còn tool tiếng trung hay tiếng anh thì mình ko rõ lắm, nhưng có cái tool edil cái El lên bạn add item vào Shop NPC cũng được mà. còn cái chỉnh rate chờ mình up cái file gs 4k lên cho ( hum bữa nhờ người chỉnh). hay mọi người muốn chỉnh lên mấy K mỉnh nhờ người chỉnh giùm cho
đây là file gs 4k <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gs và z1 die link rồi, bạn có trong máy thì up lại được không???

weboy345
30-08-13, 08:31 PM
hiệ tại thì trong máy mình còn giữ, nhưng D-com bị Viettel fix băng thông rồi nên íu xìu à, up hok nỗi, bác đợi xem coi có ai up dùm hok, khoảng 3/9 mình mới lên TP (mới có mạng tốt)

softdown
30-08-13, 08:48 PM
hiệ tại thì trong máy mình còn giữ, nhưng D-com bị Viettel fix băng thông rồi nên íu xìu à, up hok nỗi, bác đợi xem coi có ai up dùm hok, khoảng 3/9 mình mới lên TP (mới có mạng tốt)

vậy mình chờ tin của bạn, thank trước.

ducminh_itme
30-08-13, 08:49 PM
mình làm như hd của bạn webvoy rồi nhưng vào máy ảo ./w nó báo web đã khởi đọng xong mà vào địa chỉ 192.168.200.100 k dc hix

softdown
30-08-13, 08:52 PM
mình làm như hd của bạn webvoy rồi nhưng vào máy ảo ./w nó báo web đã khởi đọng xong mà vào địa chỉ 192.168.200.100 k dc hix

chỉnh IP tĩnh của card mạng về địa chỉ 192.168.200.101 chưa vậy bạn.
bạn dùng Nat hoặc custem vmnet8 ấy, chỉnh về IP tĩnh 192.168.200.101

zmioduz
30-08-13, 10:10 PM

he dieu hành SLAX . giống y debian => giống ubuntu

vnpt1983
30-08-13, 10:24 PM
vậy mình chờ tin của bạn, thank trước.

link vẫn sống nhăn răng mà bạn nhưng copy lên server thì server chết, copy cái gs thì ok. ko biết là cái z1,z2 chỉ copy vào client thôi có đc ko, chưa thử. dùng server 9 class này cũng hay chỉ tội ko edit gì đc. elementclient.exe ko chạy. pác nào crack cho phát.

softdown
30-08-13, 11:20 PM
link vẫn sống nhăn răng mà bạn nhưng copy lên server thì server chết, copy cái gs thì ok. ko biết là cái z1,z2 chỉ copy vào client thôi có đc ko, chưa thử. dùng server 9 class này cũng hay chỉ tội ko edit gì đc. elementclient.exe ko chạy. pác nào crack cho phát.

uh link trên kia bị lỗi. bạn biết link chuẩn post lại giùm đi, search google không ra. dùng client VTC thì vào được luôn có cần crack cờ riếc gì đâu.

vnpt1983
30-08-13, 11:39 PM
uh link trên kia bị lỗi. bạn biết link chuẩn post lại giùm đi, search google không ra. dùng client VTC thì vào được luôn có cần crack cờ riếc gì đâu.

dùng elementclient crack để sửa gshop với elements.data nó chạy đc. của vtc sửa những file kia nó không chạy. link gs đúng là bị lỗi.

huytuan_truong
31-08-13, 09:38 AM
mình up lại mấy file mà các bạn nói là bị delete nhé hy vọng ko bị die nữa media hay xóa file quá.
link gs 4k : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
gs 2k5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình hướng dẫn lại một lần nữa nhé :
các file Z1 Z2 và Gs các bạn copy lên server sau đó các bạn nhớ set quyền khởi động cho nó ( 777), còn cái vụ mà web reg acc thì bạn khi config cho máy ảo có thể chọ kiểu kết nối Nat và chỉnh lại IP cho nó thành 192.168.200.xxx tùy bạn đặt. còn nếu bạn muốn chạy cái file Element.data mà bạn đã edit thì phải dùng cái file Element clien đã crack thì mới chạy được nhé, còn dùng nguyên của Vtc thì ko phải crack gì đâu.

softdown
31-08-13, 09:56 AM
[QUOTE=huytuan_truong;800050]mình up lại mấy file mà các bạn nói là bị delete nhé hy vọng ko bị die nữa media hay xóa file quá.
link gs 4k : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
z2:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình hướng dẫn lại một lần nữa nhé :
các file Z1 Z2 và Gs các bạn copy lên server sau đó các bạn nhớ set quyền khởi động cho nó ( 777), còn cái vụ mà web reg acc thì bạn khi config cho máy ảo có thể chọ kiểu kết nối Nat và chỉnh lại IP cho nó thành 192.168.200.xxx tùy bạn đặt. còn nếu bạn muốn chạy cái file Element.data mà bạn đã edit thì phải dùng cái file Element clien đã crack thì mới chạy được nhé, còn dùng nguyên của Vtc thì ko phải crack gì đâu.
------------------------------
thank bác

ducminh_itme
31-08-13, 07:44 PM
bác nào có cái element client đã crack k cho pé để chỉnh chút tk nhìu

sao sv này k dùng dc JD mailer để send nhỉ

huytuan_truong
03-09-13, 09:33 AM
bác nào có cái element client đã crack k cho pé để chỉnh chút tk nhìu

sao sv này k dùng dc JD mailer để send nhỉ

cái này dùng duoc JD mailer để send item mà bạn !

yenmaiyeu1402
04-02-14, 04:05 PM
cho mình hỏi là cái elenment cilent ĐÃ CRACK là cái gì vây? mình down hết cả mà có thấy đâu. hoặc có ai còn thì up lên dc không?

yenmaiyeu1402
10-02-14, 10:07 AM
cho mình hỏi là cái elenment cilent ĐÃ CRACK là cái gì vây? mình down hết cả mà có thấy đâu. hoặc có ai còn thì up lên dc không?
híc. không ai trả lời à? help me

yenmaiyeu1402
13-02-14, 01:00 AM
híc. không ai trả lời à? help me
có ai k? giúp đi. không có file elementcilent đã crack nó cứ báo lỗi

yenmaiyeu1402
03-03-14, 03:00 PM
dùng elementclient crack để sửa gshop với elements.data nó chạy đc. của vtc sửa những file kia nó không chạy. link gs đúng là bị lỗi.
bạn ơi bạn có thể share cho mình file elementclient đã crack dc không? mình chỉnh sửa dc mà dùng của vtc nên nó không chạy. giúp mình đi bro. đi khắp các diễn đàn hỏi mà đều die cả rồi