PDA

View Full Version : Hot! Share Audition 3.25 cài cực dễ y hệt VTC !

hoviethung
30-08-13, 03:53 PM
Chào Các Bạn.Mình Thấy Box Au Vắng Vẻ Quá Nên Hôm nay share cho các bạn sever AUDITION 3.25 Giao Diện Đẹp Mắt.Chơi Cực Đã!!!Nếu ai biết sever này rồi thì thôi nhé! đừng chém.Mình Share cho mấy bạn newbie thích au thôi.
Vào thẳng vấn đề nhé! Server có thể tự động câp nhật giao diện mới, nhạc mới,....... bằng cách ấn vào version.reg trong client để cập nhật.
Sever font 100% tiếng việt. Ai bị lỗi font thì PM mình sẽ giúp .
Link Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pas giải nén : hungchu196
Link Client Mình đang up. Cố chờ nhé (mạng D-com hơi chậm :D) client nặng 3GB nến mình chia nhỏ 35 part mỗi part 100MB cho các bạn dowload cho nhanh.
(Sẽ Khuyến Mãi Thêm Video hướng dẫn )...................Được part nào mình up part đó . . Ban nào thấy chờ lâu thì có thể lấy client của Tuan565 cũng được :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass giải nén client: tuan565
Còn client của mình thì up hơi lâu các bạn cố chờ..........
Up trước cái Video hướng dẫn cho các bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Pass Giải nén : hoviethunggz ( Dowload không Thanks Cẩn Thận Tiêu Chảy :D)
Ebook hướng dẫn vài thứ ......thay đổi,chỉnh sửa có thể tham khảo ở : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client by me :
Part1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part2 :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minhchau0309
30-08-13, 03:55 PM
nhạc mới y hệt client của vtc á?....tớ chơi au off chủ íu nghe nhạc thui :D

hoviethung
30-08-13, 03:58 PM
Đầy Đủ tất cả thì chắc là không. Những cũng gọi là nhiều :D bạn có thể tự thêm bài hát mình thích vào qua những hướng dẫn trước !

Roger
30-08-13, 03:59 PM
đang down server , đặt gạch theo dõi client :X

lyxuonghau
30-08-13, 04:32 PM
thích nhất cái câu :"tự thêm nhạc" hehe :>

xlinh
30-08-13, 04:33 PM
up video cài đặt cho ae dễ cài nhé

thank you ! ;;)

hoviethung
30-08-13, 04:36 PM
up video cài đặt cho ae dễ cài nhé

thank you ! ;;)

uk. up xong Client mình up video.

quoclk123123
30-08-13, 05:53 PM
dùng client của tuan565 được ko cậu...

--- Chế độ gộp bài viết ---

pass unrar server là gì vậy bạn?

hoviethung
30-08-13, 05:55 PM
dùng client của tuan565 được ko cậu...

pass unrar server là gì vậy bạn?

được cậu . quên mất . Đã thêm pass giải nén .

satthumeminh
30-08-13, 06:24 PM
không cài online được hả bác .

xlinh
30-08-13, 06:37 PM
pass giải nén video là j thế ???8-}

minhchau0309
30-08-13, 06:42 PM
bạn up cái file version.reg cho mọi người ik :D

snoxl2009
30-08-13, 07:29 PM
win7 32bit chạy dc ko thế.... hỏi trước cho chắc
còn cái pass video nữa... vãi thật

Tuan565
30-08-13, 09:30 PM
Thêm link client..................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!BsNAXYhD!OuhGQB8vMu0JRq_3KTC6TQ

Pass : tuan565

hoviethung
30-08-13, 09:34 PM
Đã thêm pass video . nhé. Sever có thể online or chơi Lan . chỉ cần chỉnh lại IP như mấy trò khác thôi.

bạn up cái file version.reg cho mọi người ik :D

Client của tuan565 không có ak. xem kỹ lại đi. Nếu không có để mình up cho.

xlinh
31-08-13, 06:52 PM
up tiếp client mf cho ae đi chủ thớt ơi :-"

hoviethung
31-08-13, 08:30 PM
up tiếp client mf cho ae đi chủ thớt ơi :-"

ok! để mai nhé ! tưởng bạn dùng client cua tuấn cũng được . Nếu không thích mai mình up cho!

xlinh
31-08-13, 09:27 PM
ok ! ae chờ :-?.....................

luumin
01-09-13, 05:48 PM
bản này có dùng được client của hieutrung ko bạn

hachacpro
01-09-13, 07:41 PM
có trang sức hành động gì ko bạn ?

danninhphung
22-02-14, 01:55 PM
Giup' với, tui làm theo hướng dẫn nhưng khi vào game thì tự động văng ra.

Kulteam
27-03-14, 08:03 AM
Nó bảo là thiếu part 3 u ak ! Bạn xem lại giùm mình đc k ?

alonewjnd
02-04-14, 08:48 PM
Bạn up hết client của bạn lên MF luôn đi. Xài cho chắc chứ xài client của tuân565 sợ ko tương thích.thanks
Bổ sung thêm. dùng client của huu trung dc ko mọi người

matrixane
05-05-14, 11:15 PM
Lời chúc mừng đến tất cả các thành viên của diễn đàn. ai nhớ làm thế nào có thể chỉnh sửa ip tại patcher.exe này cho máy chủ ip?. cảm ơn tất cả.

PS:Tôi có thể tải lên một lần nữa khách hàng này vào MF để biết thêm tốc độ download. chỉ tôi muốn một số có thể giúp tôi thay đổi ip vào patcher.exe. tôi không nhớ vào vn khách hàng 3.25.

kakashi43
07-05-14, 01:58 AM
Lời chúc mừng đến tất cả các thành viên của diễn đàn. ai nhớ làm thế nào có thể chỉnh sửa ip tại patcher.exe này cho máy chủ ip?. cảm ơn tất cả.

PS:Tôi có thể tải lên một lần nữa khách hàng này vào MF để biết thêm tốc độ download. chỉ tôi muốn một số có thể giúp tôi thay đổi ip vào patcher.exe. tôi không nhớ vào vn khách hàng 3.25.
hi matrixane ,
you can use this tool to encode ip
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
this tool is made by huuduyen_05 :)

matrixane
07-05-14, 10:13 AM
hi matrixane ,
you can use this tool to encode ip
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
this tool is made by huuduyen_05 :)

xin chào bạn thân nhờ trả lời và cho biết,
thời gian rất nhiều không làm việc trong này và muốn tái sinh PS của tôi. cách cũ để chỉnh sửa ip? jeje. ohh huuduyen05 một người bạn cũ vào buổi thử giọng dev. nhờ

hi buddy thanks for the reply and for the info,
alot time not work in this and wanna reborn my PS. the older way to edit ip? jeje. oh huuduyen05 another older friend into the dev audition. Thanks Alot

dat233
29-10-16, 05:11 PM

lorent
29-10-16, 06:37 PM

Không chạy được trên win 10 nha bạn.

Thien
10-11-16, 08:11 AM
Cho mình hỏi cách làm để cập nhật nhạc mới và giao diện mới như chủ topic nói với mấy bạn