PDA

View Full Version : [Gunny] Xin bản Gunny pét cắn được, đi phó bản được

anhyeuem1997
29-08-13, 10:42 PM
Xin bản Gunny pét cắn được. đi phó bản được. bạn nào có thì úp lên cho mình vs.
Mình nói rõ lun là mình cần bản full nhá. ( gốm Release ( sever) + GunnyII ( client) + RequestII ( req) + Source ( Resource) + Database )
Tiện Up lên cho người nào ms vào gamezone luôn đi. mình tìm trên đó suốt 11 trang rồi mà lổ cả mắt không thấy gì hết.
nản

minhchau0309
30-08-13, 12:38 AM
Mình nói rõ lun là mình cần bản full nhá. ( gốm Release ( sever) + GunnyII ( client) + RequestII ( req) + Source ( Resource) + Database )
Tiện Up lên cho người nào ms vào gamezone luôn đi. mình tìm trên đó suốt 11 trang rồi mà lổ cả mắt không thấy gì hết.
nản

Bạn cứ hi vọng đê nhưng có hay k thì hog bt nha...mún full thì fải mua...k ai làm xog lại share bao giờ đâu bạn

bachugacon122
30-08-13, 05:34 AM
nản

Xin xỏ mà nói giọng điệu như bố người ta :|
giống như kiểu ra đi tới nhà người ta bảo cho mưn 200 triệu , nói rõ là cần phải có 200 tờ 500k, 500 tờ 100k bla bla bla =))=))=))

kingmagic10
30-08-13, 06:28 AM
Xin xỏ mà nói giọng điệu như bố người ta :|
giống như kiểu ra đi tới nhà người ta bảo cho mưn 200 triệu , nói rõ là cần phải có 200 tờ 500k, 500 tờ 100k bla bla bla =))=))=))

bác cứ chém....bây h người ta chỉ cần 1 cái card visa vài chục củ là có sv ngon rùi =P~=P~=P~=P~
mà nhân tiện topic các bác cho em xin full sv của VNG nhé em tks nhìu :)) =))

hoang7625
30-08-13, 07:47 AM
bác cứ chém....bây h người ta chỉ cần 1 cái card visa vài chục củ là có sv ngon rùi =P~=P~=P~=P~
mà nhân tiện topic các bác cho em xin full sv của VNG nhé em tks nhìu :)) =))

Bác bỏ ra 50 chai là có lun 1 sever full chuẩn VNG có cả phó bản sẵn. Chứ ai lại đi cho 50 chai bao giờ =))

kingmagic10
30-08-13, 08:29 AM
Bác bỏ ra 50 chai là có lun 1 sever full chuẩn VNG có cả phó bản sẵn. Chứ ai lại đi cho 50 chai bao giờ =))

kiểu này nhà thằng nào bán đồng nát thì sv của nó chắc ngon phải biết bác nhỉ....khéo mai ae mình chung vốn đi bán đồng nát k bác...kiếm cả nghìn chai 1 ngày luôn :))

anhyeuem1997
31-08-13, 04:02 PM
thế giờ mua ở đâu hả mọi người?

nhokvip99
31-08-13, 07:15 PM
Bản r4 pet cắn được mà nếu muốn mấy bản khác cắn được thì bạn tự fix trong source đó. Chắc bữa nào rảnh mình làm rùi share lun!!!=D>=D>