PDA

View Full Version : xin lại file quest hoặc thư mục quest đã việt hóa

evilbaby1
29-08-13, 03:32 PM
file nằm trong server evilbaby đã share , ai còn giữ cho mình xin lại. tài khoảng mediafire die rồi , ko lấy được sever hic.

handoi198914
30-08-13, 12:16 AM
evinbaby ơi cho mình hỏi muốn thay đổi ngựa trong SV thì ID ngựa chiến mã + ngựa cấp 30 là j thế và file qui định ngựa là file nào, mình tìm mãi mà ko thấy mong bạn chỉ giúp

vangem_2
30-08-13, 01:12 PM
Mấy file vh giờ tìm ko ra nữa. Cái xa phu toàn tiếng Tàu ko biết đâu mà lần. Server gốc ko qua được cái gì ... Cốc ở phía Nam PHT ý với lại ko lên đc Sơn Trại nữa.

evilbaby1
30-08-13, 01:50 PM
ai từng download ở đây là có
Server chinh đồ của evilbaby từng online ,không còn patch nhưng có thể lấy vài thứ như Quest VH của team cuongca + bác Phúc (luckymen) , các quốc gia chia theo Bắc Trung Nam ! và vài thứ mà evilbaby không nhớ .Hình như bản này là bản chuẩn VNG có nghĩa là không có đồ quá khủng . Mọi người có gì test dùm .
Code:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ID ngựa hình như là 111 222 ....

vangem_2
30-08-13, 02:00 PM
Link đâu còn sống đâu bạn :-ss

evilbaby1
30-08-13, 02:03 PM
Link đâu còn sống đâu bạn :-ss

mình nói ai đã từng download mà, vì link của mình,tài khoảng mediafire tự nhiên bị block, nên mất hết . hic . !

vangem_2
30-08-13, 02:07 PM
mình nói ai đã từng download mà, vì link của mình,tài khoảng mediafire tự nhiên bị block, nên mất hết . hic . !
Ai còn giữ cho xin với :x Ngày trước có down 1 lần nhưng mà máy ko cài win xp đc nên xóa cả. Giờ xài máy bàn thì die hết ko còn cái link :((

hai07dv
30-08-13, 02:20 PM
Bạn xem trong đống này có cái này bạn cần ko

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vangem_2
30-08-13, 02:51 PM
Bạn xem trong đống này có cái này bạn cần ko

Số lượng chữ VH của sv bạn còn ít hơn cả cái mìk đang xài :D

handoi198914
30-08-13, 07:58 PM

hai07dv
30-08-13, 08:06 PM
Số lượng chữ VH của sv bạn còn ít hơn cả cái mìk đang xài :D

Mình thấy có folder này nên share xem có lấy dc j ko thôi.......Trước có save folder của evil nhưng acc cũng suppen rồi. :D đưa đại cái này dùng dc cái này thì dùng thôi bạn :)>-

vangem_2
31-08-13, 01:04 AM
Bạn xài Yahoo Mail hay Yahoo Messenger vậy? :-s