PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi ảnh hiện thi khung skill và hiệu ứng !!

lekhanh456
27-08-13, 11:39 AM
như tiêu đề ai bik lỗi này thì giúp hộ mình !! thanks !!
sao đây là hình ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các hình ảnh hiện thì dc thì nó hiển thị,riêng mấy cái khoản trống nó cũng ko bik cái gì mà cách cách ra như skill,mà ko làm dc gì,sau này nhiều buff lên thì nó đè hết skill nhìn thấy ra bên ngoài,rồi chả thấy mình đang có buff gì,bị gì luôn !!

lekhanh456
27-08-13, 12:14 PM
up hộ mình với !!
30 char.......................

Sói Đẹp Trai
27-08-13, 05:34 PM
Cái này là do tu luyện. Mod chứ ko phải hoàn chỉnh nên thật ra nó sẽ lấy nguyên mấy cái hiệu ứng ẩn ( vô hình ) cộng vào thì mới tăng đc các thuộc tính đó.

lekhanh456
27-08-13, 05:40 PM
có cách nào cho hình änh vào các vô hình đó ko ông !!

vuhuy99v
27-08-13, 08:33 PM
như tiêu đề ai bik lỗi này thì giúp hộ mình !! thanks !!
sao đây là hình ảnh :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các hình ảnh hiện thì dc thì nó hiển thị,riêng mấy cái khoản trống nó cũng ko bik cái gì mà cách cách ra như skill,mà ko làm dc gì,sau này nhiều buff lên thì nó đè hết skill nhìn thấy ra bên ngoài,rồi chả thấy mình đang có buff gì,bị gì luôn !!
Mún thêm hình ảnh thì chỉ còn vào cái hịu ứng đó,thêm vào các id hình ảnh tương ứng trong ImpactSEData_V1 mà bạn đã chọn!^^

lekhanh456
27-08-13, 09:02 PM
Mún thêm hình ảnh thì chỉ còn vào cái hịu ứng đó,thêm vào các id hình ảnh tương ứng trong ImpactSEData_V1 mà bạn đã chọn!^^

bạn cho mình ví dụ thử 1 hàng nào dc ko,số bao nhiêu thì dẫn đến cái file impact đó