PDA

View Full Version : [JX] Thêm item vào kỳ trân các

dinokulz1
25-08-13, 05:47 PM
mình dùng JxStudio có chức năng add item vào kỳ trân các nhưng add vào
vào game KTC vẫn hiện như cũ.
Nhưng mua item này lại ra item khác, có cách nào khắc phục không mọi người ?

thaihoa91
25-08-13, 06:33 PM
Đồng bộ Settings giữa Server và Client với nhau!

dinokulz1
25-08-13, 10:51 PM
Đồng bộ Settings giữa Server và Client với nhau!

ok tks :)

Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)

tului
26-08-13, 12:32 AM
mình dùng JxStudio có chức năng add item vào kỳ trân các nhưng add vào
vào game KTC vẫn hiện như cũ.
Nhưng mua item này lại ra item khác, có cách nào khắc phục không mọi người ?

Làm thế nào add đc zậy bác ? 30 char

dinokulz1
26-08-13, 12:49 AM
Làm thế nào add đc zậy bác ? 30 char

sử dụng JxStudio, có tab sửa hàng hóa đó bạn

tului
26-08-13, 10:14 AM
Mình dùng JxStudio để add thêm vật phẩm vào KTC, nhưng khi đồng bộ setting sv và client thì vẫn ko có vật phẩm trong đó :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Như trong hình thì mình add thêm "Bắc Đẩu Trường Sinh Thuật" nhưng khi đồng bộ thì trong KTC ko có. Ko bít mình làm sai chổ nào ko? Nhờ các bác giúp e phát :D

upppppppppppppp

tului
26-08-13, 01:55 PM
Mình dùng JxStudio để add thêm vật phẩm vào KTC, nhưng khi đồng bộ setting sv và client thì vẫn ko có vật phẩm trong đó :D

Như trong hình thì mình add thêm "Bắc Đẩu Trường Sinh Thuật" nhưng khi đồng bộ thì trong KTC ko có. Ko bít mình làm sai chổ nào ko? Nhờ các bác giúp e phát :D

upppppppppppppppppppppp 30 char

TS2GVN
19-07-15, 11:27 PM
Sửa cái này lại thì sao các bác

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>