PDA

View Full Version : [VM] Xích Bích : Hổ vệ truyền kỳ

Tuan565
25-08-13, 11:09 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

IP máy ảo : 192.168.200.100
Đăng nhập RedHatLinux : root pass tuan565
MySQL : root pass 123456
Khởi động server : ./start
Tắt server : ./stop

Link download

Server

Client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!fp5EGbJQ!RnjwBlrXJlpumG3a4fvuDSdmDIRlOsLRViXrKdN uFLk
hoặc

Patch Client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!GshwhJ4b!K6GApxDW-5AVPpySL-u_Mgo8OZZ8UUsQYqb66AWhJSY

GM Tool

Video hướng dẫn

Pass nếu có : tuan565

Website Đăng kí + Add GM + Add Cash

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!74oDDR6K!L39RZlJeez0yPya9D1kMwgTMOY4KAM-JM1TxiVkQuhw
(Chép vào đường dẫn server/opt/lampp/htdocs rồi vào 192.168.200.100 để dùng)

wermanhme1990
25-08-13, 11:35 AM
Bạn ơi server này mở full 18 vũ khí+ nghề nghiệp rồi à.

Tuan565
25-08-13, 11:42 AM
Bạn ơi server này mở full 18 vũ khí+ nghề nghiệp rồi à.

Yes. tạo dc toàn bộ còn chưa có time test hết skill các thứ ..........

snoxl2009
25-08-13, 11:47 AM
bác cho xin cái cấu hình chạy server với client xem nào =='

kidnano
25-08-13, 12:12 PM
ai rành VH đi rồi đưa lên online mình ủng hộ hai tay :)

minhchau0309
25-08-13, 02:32 PM
ai rành VH đi rồi đưa lên online mình ủng hộ hai tay :)

element edit đc tên quái npc...còn quest là thứ mà nhìn vài mún xỉu....vh khoảng vài tháng chắc là xong...và hiện tại tool mở task để vh quest bọn khựa nó code k lưu đc tiếng việt.

boyholidays
25-08-13, 11:56 PM
element edit đc tên quái npc...còn quest là thứ mà nhìn vài mún xỉu....vh khoảng vài tháng chắc là xong...và hiện tại tool mở task để vh quest bọn khựa nó code k lưu đc tiếng việt.

patch client link không dow được úp qua link fshare đi bạn

T

V2_UN_VU
30-08-13, 03:58 PM
patch client link không dow được úp qua link fshare đi bạn

T

lại game Perfect World hả anh tuấn.

Võ Lâm Ngoại Truyện + xích bích (chibi online )+ tru tiên

không biết giao diên game này thế nào . cấu trúc file ra sao

Perfect World USA cứ chặn ip việt nam hoài tải client khó quá.

trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tuan565
30-08-13, 04:27 PM
lại game Perfect World hả anh tuấn.

Võ Lâm Ngoại Truyện + xích bích (chibi online )+ tru tiên

không biết giao diên game này thế nào . cấu trúc file ra sao

Perfect World USA cứ chặn ip việt nam hoài tải client khó quá.

trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Của Perfect World nhưng nó đóng cửa rồi

thatislove
30-08-13, 07:21 PM
cái này có việt hóa nữa ngon, Tuan565 hướng dẫn việt hóa đi

trung135
02-09-13, 08:50 PM

Mình nhìn mấy hình trên của chủ topic thì là version Eng mà, có phải China đâu.
Hay đó chỉ là hình ảnh mang tính chất minh họa nhỉ

Tuan565
02-09-13, 08:53 PM
Mình nhìn mấy hình trên của chủ topic thì là version Eng mà, có phải China đâu.
Hay đó chỉ là hình ảnh mang tính chất minh họa nhỉ

Đang nói đến vấn đề VIỆT hóa chứ có ai bảo Eng hóa ko dc đâu
Client ENg xài bình thường ...

bitibita
14-05-14, 04:03 PM
Cho mình hỏi kết nối máy thật với máy ảo như thế nào vậy ạ? Hướng dẫn giúp mình với. Để chép cái web vào cái ạ. Và hướng dẫn em việt hóa cái shop với. Toàn tiếng trung không biết mua. Eng hóa vậy mà dễ chơi hơn.

boytctn310
09-09-19, 05:03 PM
bác nào còn Website Đăng kí + Add GM + Add Cash cho em xin với ạ

winterday
25-09-19, 02:47 AM
Client, Patch Client, web ai còn xin share lai với