PDA

View Full Version : Share wed chat

satthumeminh
24-08-13, 11:59 PM
Code này mình edit lại thôi nhé rất gọn nhẹ ko cần data, phù hợp tất cả host ko bị lỗi, chỉ share ai cần ko sài đừng ném gạch tội nghiệp, hỗ trợ game củng tốt đó khỏi cần yahoo :)).

Mình đang nghiên cứu chat voice ai cần thì cùng mình làm nhé, sau này sẽ ứng dụng chat talk vào wed game :)

DEMO:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link dowoad: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS : gamezone

Dowload về mở thư mục chat ra trong đó có hướng dẫn rất dễ cài.

dodt93
25-08-13, 12:18 AM
Code này mình edit lại thôi nhé rất gọn nhẹ ko cần data, phù hợp tất cả host ko bị lỗi, chỉ share ai cần ko sài đừng ném gạch tội nghiệp, hỗ trợ game củng tốt đó khỏi cần yahoo :)).

Mình đang nghiên cứu chat voice ai cần thì cùng mình làm nhé, sau này sẽ ứng dụng chat talk vào wed game :)

DEMO:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link dowoad: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS : gamezone

Dowload về mở thư mục chat ra trong đó có hướng dẫn rất dễ cài.

Chat Voice cần RED5 bác à.......hiện tại đang có soure chat như bác có thêm webcam và mic ...share trên trang gchats.com đó

satthumeminh
25-08-13, 12:22 AM
Chat Voice cần RED5 bác à.......hiện tại đang có soure chat như bác có thêm webcam và mic ...share trên trang gchats.com đó

Cái đó mình biết mình đang tìm cách hoàn thiện thành 1 trang wed riêng.

kenjii
25-08-13, 12:28 AM
Cái đó mình biết mình đang tìm cách hoàn thiện thành 1 trang wed riêng.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxonline2
25-08-13, 01:37 AM

Có share nữa à ?
Không có key thì xài = răng

satthumeminh
25-08-13, 04:05 AM
Có share nữa à ?
Không có key thì xài = răng

Tôi có Code CRACK ko cần key mà phải cài RED5 rảnh tôi share 1 thể :)

snoxl2009
25-08-13, 12:14 PM
cho mình hỏi sao icon chỉ chạy trên IE còn firefox thì chẳng thấy cái nào cả ... chỉ có icon của fb và youtube thôi... java cài trên firefox có 1 add-on ko nhận dc, ko biết có phải do nó ko

satthumeminh
25-08-13, 12:17 PM
cho mình hỏi sao icon chỉ chạy trên IE còn firefox thì chẳng thấy cái nào cả ... chỉ có icon của fb và youtube thôi... java cài trên firefox có 1 add-on ko nhận dc, ko biết có phải do nó ko

Chụp cái ảnh up lên mình xem nhé bạn.

satthumeminh
25-08-13, 12:29 PM
Ai bị lỗi icon dowload <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chép vào mục chat nhé là hết :)

snoxl2009
25-08-13, 02:31 PM
chạy ok rùi bạn... mình góp ý là admin có biểu tượng còn member ko có, bạn edit thêm cho mình dc ko... mình cảm ơn nhìu ^^

jxonline2
25-08-13, 07:36 PM
Tôi có Code CRACK ko cần key mà phải cài RED5 rảnh tôi share 1 thể :)

Red5 thì thuê vps cài hoặc cài trực tiếp trên localhost rồi test vẫn được. Nhưng không có Key thì vô ích bản crack thì coi bộ hơi hiếm. Cái bản trên Gchat đã Zend