PDA

View Full Version : Việt hóa Tàng Long

codenapthe
24-08-13, 12:55 AM
Source của Tàng Long đã share từ lâu mà chưa thấy ae nào dịch cả. Nay ngồi dịch qua loa vài cái nhưng gặp file .PKG ko làm sao unpack nó đc. Ai có cách unpack thì share nhé mình sẽ dịch tiếp.

Đây là 1 vài hình ảnh đã đc mình dịch qua.

Giao Tiếp NPC

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thương thành

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Maps

dangletrung
24-08-13, 07:54 AM
show ké vài pic :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

boybenqn
24-08-13, 08:05 AM
Source của Tàng Long đã share từ lâu mà chưa thấy ae nào dịch cả. Nay ngồi dịch qua loa vài cái nhưng gặp file .PKG ko làm sao unpack nó đc. Ai có cách unpack thì share nhé mình sẽ dịch tiếp.

bạn chỉ cần đổi thành đuôi .swf là dịch được >:/

dangletrung
24-08-13, 08:51 AM
bạn chỉ cần đổi thành đuôi .swf là dịch được >:/

nhầm rồi bác . pak thì mới đổi thành swf còn pkg thì đổi thành file nén !

codenapthe
24-08-13, 09:08 AM
Anh dangletrung cho e cái yahoo ae cùng triển con này? Hay ae lập team dịch cho nhanh?

dangletrung
24-08-13, 10:07 AM
Anh dangletrung cho e cái yahoo ae cùng triển con này? Hay ae lập team dịch cho nhanh?

cash.apathy
mà mình ít online yahoo lắm , :D

boybenqn
24-08-13, 10:16 AM
nhầm rồi bác . pak thì mới đổi thành swf còn pkg thì đổi thành file nén !

Do lâu quá không đung tới nó . bạn đổi .PKG thành đuôi .Zip là ok :-?

codenapthe
24-08-13, 12:38 PM
cash.apathy
mà mình ít online yahoo lắm , :D

Vậy bác hay onl bằng sky, google talk hay ????
Cả bác boybenqn nữa ae làm team dịch đi =))
E đang máu con này quá nhìn nó đẹp mà chơi thử qua thấy cũng hay

jozet
29-08-13, 03:30 AM
e cũng thích cái này mỗi tội mù tịt chỉ biết đứng ngoài cổ vũ các pác vậy :D

sclkem
29-08-13, 09:57 AM
Ai cho mình xin link tải game này với. Có topic post nhưng link bị xóa rồi.

hai07dv
29-08-13, 12:20 PM
COn này NghỊch thÌ OK...Chứ ko phát triển sau này được...Chạy 1 time lỗi Server X_XX_XX_X

codenapthe
02-09-13, 08:39 PM
mình cắm test 2 ngày trên VPS ko thấy lỗi gì. chạy nhiệm vụ đến gần 5x ko thấy sao. nhưng mà mỗi tội con này Việt hóa ui tù nên đang dừng lại. chờ lúc nào rảnh rảnh sẽ VH tiếp

hoanghaivp23
24-02-14, 08:42 PM
Bạn đổi .pkg thành zip rồi giải nén ra nhé, khi zip lại thì ngược lại là ok. Chú ý khi việt hóa thì phải đếm từng chữ cái rồi ghi sang bên cạnh ví dụ:
name=3,Loa,

OngBaVi
05-01-15, 03:12 PM
tanglong.zilagame.net

các thánh xem của em như thế nào