PDA

View Full Version : [MU] Bác nào cho em hỏi đồ exl rơi ra từ kundun với

mambo2009
22-08-13, 11:40 PM
Em đang dùng bản ss2 mà đồ exl em đã add trong file kundun có luck rồi nhưng mà săn kundun rơi ra đồ exl ko cái nào có luck hết ( đã săn rất nhiều lần ). Bác nào chỉ em cách chỉnh cho ra cả đồ có luck và đồ không lúc với :(

vip19121993
23-08-13, 12:37 AM
mình k nhớ nhưng mà mình add đc đánh kundun ra đồ full với luck mà ... bạn thử xem sv cũ mình làm nhé :v k biết đâu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
từ thời nào rồi mới lôi ra nghịch... =:) mình add kundun trong blood sau cái cửa ...

oliuoliu
23-08-13, 05:53 AM
Em đang dùng bản ss2 mà đồ exl em đã add trong file kundun có luck rồi nhưng mà săn kundun rơi ra đồ exl ko cái nào có luck hết ( đã săn rất nhiều lần ). Bác nào chỉ em cách chỉnh cho ra cả đồ có luck và đồ không lúc với :(

Bạn Dùng Sever Nào Ghi Dõ Lên .

Thì Mới Giúp Được Chứ :|

Nếu Dùng Sever Ss3ep1 Của caothuphutho Thì Vào .

caothuphutho.ini

; su kien WebZen Kantru
;------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Kantru_UserMaxNumber = 15 ; So nguoi toi da, tham gia su kien kantru ( mac dinh = 15 )
Kantru_ItemReward+Skill = 1 ; 1 = co skill, 0 = khong co skill ( mac dinh = 1 )
Kantru_ItemReward+Luck = 0 ; 1 = co luck, 0 = khong co luck ( mac dinh = 0 )

mambo2009
23-08-13, 09:09 AM
Bạn Dùng Sever Nào Ghi Dõ Lên .

Thì Mới Giúp Được Chứ :|

Nếu Dùng Sever Ss3ep1 Của caothuphutho Thì Vào .

caothuphutho.ini

; su kien WebZen Kantru
;------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Kantru_UserMaxNumber = 15 ; So nguoi toi da, tham gia su kien kantru ( mac dinh = 15 )
Kantru_ItemReward+Skill = 1 ; 1 = co skill, 0 = khong co skill ( mac dinh = 1 )
Kantru_ItemReward+Luck = 0 ; 1 = co luck, 0 = khong co luck ( mac dinh = 0 )

Mình đang dùng bản season2 1.02.03 ( 1.02C ) bạn chỉ mình tên file chỉnh được không bạn. Ko có việt hóa đâu toàn tiếng anh thui.