PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn giúp đỡ cài đặt 1 bản JX Online Full

phamductruongb
22-08-13, 01:29 AM
Mình vừa đăng kí 1 VPS . Mình chưa biết gì về JX cả ai cho thể hướng dẫn mình cài 1 sever JX online được ko.
Mình search rất nhiều bài viết về Cài đặt JX full offline và online rồi. nhưng "mơ hồ" quá, ai có thể share mình link các bài viết về cài đặt JX online được ko.
Link chi tiết nha. Mình là dân lập trình .Net đi làm 3 năm rồi, nhưng là newbie trong phần JX này mong mọi người giúp đỡ.

Thanks những ai đã đọc và giúp đỡ mình trong bài viết này.
Yahoo : phamductruongbr

jxvietnam
22-08-13, 10:13 AM
bạn tham khảo 2 topic này thử xem, cài off đc rồi thì cài online
Video hướng dẫn cài JX TSBD3 trên win xp : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video cài trên win 7 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lần sau post bài vào hỏi đáp nha bạn

phamductruongb
22-08-13, 02:07 PM
bạn tham khảo 2 topic này thử xem, cài off đc rồi thì cài online
Video hướng dẫn cài JX TSBD3 trên win xp : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Video cài trên win 7 <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
lần sau post bài vào hỏi đáp nha bạn

chào bạn, mình cài sever trên "windows server 2008 r2" bạn có link video nào hướng dẫn cài đặt cho bản này k

vinaphone7200
26-08-13, 11:46 PM
2008 r2 thì chưa có đâu bác. theo em biết cái r2 đó là chỉ có sever mới chạy thôi còn game thủ thì chưa đủ khả năng để mua được cái pc để chạy nữa

dinokulz1
27-08-13, 09:16 PM
2008 r2 thì chưa có đâu bác. theo em biết cái r2 đó là chỉ có sever mới chạy thôi còn game thủ thì chưa đủ khả năng để mua được cái pc để chạy nữa

mình đang chạy SV online = VPS win 2k8 đây bạn :)

xanhcom
28-08-13, 09:14 AM
mình đang chạy SV online = VPS win 2k8 đây bạn :)

Bạn có thể chia sẻ cách chạy cho mình đc không?