PDA

View Full Version : [Help] Cách setup Cổ Long

MrBom1102
21-08-13, 09:43 PM
Bác nào rành về cách cài cổ long có thể giúp em trong việc setup đc k ? Em mù tịt về cái vmware này mong bác nào rảnh có thể hướng dẫn em nh hơn về cái này .

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

E xin cám ơn.

wermanhme1990
21-08-13, 10:09 PM
Bác nào rành về cách cài cổ long có thể giúp em trong việc setup đc k ? Em mù tịt về cái vmware này mong bác nào rảnh có thể hướng dẫn em nh hơn về cái này .

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

E xin cám ơn.
Bạn tải đầy đủ công cụ về chưa?

MrBom1102
22-08-13, 12:10 AM
Bạn tải đầy đủ công cụ về chưa?

Minh tải về hết rồi bạn ạ.Bạn có thể làm 1 clip cách Cài game dc k hoặc hình ảnh cũng đc.Giúp mình cũng như m ng để phat triển game .Mình cám ợn

wermanhme1990
22-08-13, 12:45 AM
Game này chưa thấy ai share công cụ unpack data hết nên muốn việt hóa full rất khó. bạn muốn giúp, inbox mình temview cho, temview8

MrBom1102
22-08-13, 02:17 AM
Mình đang ngồi con laptop cùi ...Tầm sáng mai bạn rảnh thì team hộ minh nhé.YM:mr_bom.dkny .Mà bạn cho mình hỏi cấu hình chạy sever đc ko ?