PDA

View Full Version : [Gunny] share server gunny R4 fix by hoang7625

hoang7625
19-08-13, 09:13 PM
sever dành cho các bạn mún tham khảo thui, buồn không có việc gì làm send chơi cho newbie nghiên cứu.
sever không có res nên các bản tự cài nhé.
link: part1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bản vá lỗi + fix thêm đúp mũi khoan: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu có mạng khỏi cần res
NOTE: tải mà không thank là ăn virut :))
pas :hoang7625
vì lúc đóng gói quên đặt thư mục lưu nên các bạn dùng rar dể xả nén nhé

amala
20-08-13, 01:15 AM
sever dành cho các bạn mún tham khảo thui, buồn không có việc gì làm send chơi cho newbie nghiên cứu.
link: trong ngày mai sẽ có, đang úp, má bắt đi ngủ rùi :D

cái này fix đc di chuyên chưa hoàng di chuyển bug đồ lên ngươi đó

hoang7625
20-08-13, 05:53 AM
cái này fix đc di chuyên chưa hoàng di chuyển bug đồ lên ngươi đó

ok rùi, đã fix di chuyển Vk, chỉ cần di chuyển F5 lại là đồ mất tiêu, còn áo, mũ, nhẫn... các thứ khác thì di chuyển bình thường.
đã để sẵn chế độ banh acchoặc đặt pass 2 trong sever nếu bắt được bug đồ hay cheat ( chỉ 1 số mình bít, còn các phương pháp bug, cheat mới thì chịu).
có sẵn phó bản cho các bác, tuy chưa hoàn thiện nhưng các bác về viết thêm NPC là ok.
fix di chuyển được cả thuộc tính tẩy luyện của set, cánh...
chắc có thế, tại lâu nay bỏ dev nên không nhớ :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
giờ đang cắt ra úp lại =))

btbaotrung90
20-08-13, 09:02 AM
Không có pw, share gì ngộ nhỉ .

hoang7625
20-08-13, 09:25 AM
Không có pw, share gì ngộ nhỉ .

Quên hi hi, đã thêm rùi đólại 30 char

thantinhyeu
20-08-13, 11:38 AM
Tks bạn. Bạn có video hướng dẫn cài gunny không. Mình làm theo video của trminhpc toàn thất bại huhu

trungbum1111
20-08-13, 11:54 AM
thantinhyeu pm yh minhhieu22042003 mình cài qua team cho :-bd:-bd

anhyeuem1997
20-08-13, 01:11 PM
tks.;););););););););););););)

kute200052
20-08-13, 03:01 PM
link: part1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
part5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bản vá lỗi + fix thêm đúp mũi khoan: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu có mạng khỏi cần res

mật khẩu của database là gì vậy?

thmodz
20-08-13, 04:43 PM
sao không share res lun đi ! bác chủ topic

tuan10163
20-08-13, 05:22 PM
có tu luyện đc ko bạn......................

gunnu25199
20-08-13, 05:25 PM
chủ thớt cho mình cái yahoo vô indox nhé, mình cái nhiều cái hay ho về gunny dành cho bạn :D, bạn pm bảo đảm không hối tiếc...

tuan10163
20-08-13, 05:26 PM
nếu có mạng khỏi cần res

thanks nhiều nhé........................................cho xin pass Giải nén data bạn

kjssdara99
20-08-13, 05:38 PM
mỗi 1 part là 1 fix # nhau à.
giới thiêu sơ qua tí đc ko bạn

duyhungvt
20-08-13, 11:35 PM
chạy file exe xong là gunny nó chui vô đâu nhi :-<

kjssdara99
20-08-13, 11:52 PM
chạy file exe xong là gunny nó chui vô đâu nhi :-<

ban dung rar giai nén ra dc mà huz huz.....
mà cho mình xin pass giải nén data với
mà fix cái di chuyển nằm file nào vây hoàng

hoang7625
21-08-13, 05:30 AM
ban dung rar giai nén ra dc mà huz huz.....
mà cho mình xin pass giải nén data với
mà fix cái di chuyển nằm file nào vây hoàng

Cũng không nhớ, tại lâu nay ko nghịch.

fastclient1998
21-08-13, 06:34 AM
Cũng không nhớ, tại lâu nay ko nghịch.

Cho cái pass giải nén Data đi...

nhokvip99
21-08-13, 05:17 PM
Cho cái pass giải nén Data đi...
Pass sai sorry các bạn!Bao giở rảnh mình sẽ up link khác!

kjssdara99
21-08-13, 05:40 PM
Mò mới ra pass là 123456789:-?

ko giải nén đc hiz dù sao cũng thank vì công sưc mò mẫm.nếu bạn giái nén đc úp lại send đc ko bạn

nhokvip99
21-08-13, 05:43 PM
ko giải nén đc hiz dù sao cũng thank vì công sưc mò mẫm.nếu bạn giái nén đc úp lại send đc ko bạn
Giải nén dễ mà bạn. Bạn giải nén ra file severR4.exe rồi nhấp chuột phải chọn Giải nén Ở Đến gì cũng được là xong!!

duyhungvt
21-08-13, 06:04 PM
@-) Chốt là pass giải nén Db là gì ta

fastclient1998
21-08-13, 09:14 PM
Chả hỉu chủ pic nữa.... Share kiểu gì mà lại ko cho pass giải nén Db :(

chickenmut
21-08-13, 10:06 PM
cho pass database đi anh ơi huhu

hoang7625
22-08-13, 07:36 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kool410
23-08-13, 09:11 PM

bạn có thể cho mình link data của bồ đào nha đk không

kute200052
23-08-13, 09:18 PM
bạn có thể cho mình link data của bồ đào nha đk không

hình như là cái này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!aJ01GKSQ!T-Y2hzuDwglgkrFU1JZyVkM8vGcaI0YFM_lzL4D3B6c

hoviethung
25-08-13, 11:57 AM
Bản này đã việt hóa tiếng bồ đào nha chưa vậy cậu ????? để mình kéo về phát :D

nhokvip99
25-08-13, 02:42 PM
Bản này đã việt hóa tiếng bồ đào nha chưa vậy cậu ????? để mình kéo về phát :D
Bản r4 của bồ đào nha nhưng có tiếng việt sẵn rùi. Kéo về đi bạn!!!

hoviethung
25-08-13, 07:19 PM
CHo mình hỏi cái fix vá lỗi chép đè vào đâu thế bạn hì :)) mình newbie thông cảm!

kute200052
27-08-13, 07:27 PM
chít rùi Db của Brazil xài hk dc ai giúp vs=((

kool410
28-08-13, 09:49 PM
hình như là cái này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!aJ01GKSQ!T-Y2hzuDwglgkrFU1JZyVkM8vGcaI0YFM_lzL4D3B6c

mình dùng cái data này không chạy hix

hoang7625
29-08-13, 06:48 AM
mình dùng cái data này không chạy hix

Retore cái đầu tiên thôi. Restore cái thứ 2 là ko chạy đc đâu.

kool410
29-08-13, 09:12 AM
Retore cái đầu tiên thôi. Restore cái thứ 2 là ko chạy đc đâu.

được rùi bạn nhưng sao mình đăng kí xong vào data thì không thấy tên nhân vật mình đk nhỉ

huyprolangtu
29-08-13, 09:20 AM
được rùi bạn nhưng sao mình đăng kí xong vào data thì không thấy tên nhân vật mình đk nhỉ
Sao mình dùng cái DB này ko được nhỉ,config hết bị lỗi 13/13 đứng:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o
báo quest condition thì phải

vnstyle
29-08-13, 09:19 PM
Cái này làm sao bạn? Thông cảm nha, mình là Newbie

hoang7625
29-08-13, 10:40 PM
bạn đăng ký thôi thì chỉ có tài khoản ở membership thôi. khi bạn đăng nhập vô game 1 lần rồi thì trong Db_Tank mới có nhé.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Sao mình dùng cái DB này ko được nhỉ,config hết bị lỗi 13/13 đứng:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o
báo quest condition thì phải

bạn dùng cái trang web gunny của mình send nhé, nếu dùng rồi bạn kiểm tra lại trong sever_list của Db_Tank đã chỉnh IP chưa, chỉnh tất cả ip nhé.

kool410
29-08-13, 11:27 PM
bạn đăng ký thôi thì chỉ có tài khoản ở membership thôi. khi bạn đăng nhập vô game 1 lần rồi thì trong Db_Tank mới có nhé.

bạn dùng cái trang web gunny của mình send nhé, nếu dùng rồi bạn kiểm tra lại trong sever_list của Db_Tank đã chỉnh IP chưa, chỉnh tất cả ip nhé.

ặc vậy bạn share cho mình tool set FFFFFFFFFFFF của bạn với mình không set F nó cứ đen màn hình hoài không vô được

kool410
30-08-13, 10:14 AM
chỉnh cái đăng ký mới nhận lv ở đâu vậy bạn, mình vào được rùi nhưng muốn chỉnh lúc đăng ký nhận lv 25 thôi thì chỉnh ở đâu bạn

hoviethung
30-08-13, 12:06 PM
Sao vào lại 13/13 nhỉ config IP chuẩn hết rồi . Khó hiểu quá . Hoang giúp mình voi.................

huyprolangtu
30-08-13, 02:33 PM

Cònig trong db hết rồi,còn cái web gunny nào thế,làm gì có trong tóp:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D