PDA

View Full Version : [KT] không hiện tên các loại ấn

newhorizon1811
19-08-13, 05:09 PM
chào các bác ợ.

em nghich linh tinh vào cái vụ ấn nên giờ ko hiểu sao nó không còn hiện ra tên nữa... mặc dù em đã chỉnh lại như cũ nhưng không được. các bác chỉ em với ạ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

na.ilusm89
19-08-13, 05:21 PM
thử chỉnh sửa bằng notepad++ xem bạn

newhorizon1811
19-08-13, 06:11 PM
thử chỉnh sửa bằng notepad++ xem bạn

em thử rồi... nhưng không được ạ.

có những cách nào và những trường hợp nào bị mất tên thế bác nêu ra cho em 1 loạt em thử từng cách với ạ.

mà cái vụ mất tên này có liên quan tới cái " read only" không ạ?

Lãng Tử Sầu
19-08-13, 07:26 PM
chào các bác ợ.

em nghich linh tinh vào cái vụ ấn nên giờ ko hiểu sao nó không còn hiện ra tên nữa... mặc dù em đã chỉnh lại như cũ nhưng không được. các bác chỉ em với ạ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bé này sao nhiều đồng zạ... Phát hiện nghi vấn Hack :(

newhorizon1811
19-08-13, 09:23 PM
Bé này sao nhiều đồng zạ... Phát hiện nghi vấn Hack :(

em dùng server thêm đông...

bác giúp em với ạ

vd_tt
19-08-13, 11:04 PM
lỗi này ko giống với lỗi ko hiện opt mật tịch => chỉnh sửa ko rành thì dùng excel trước rồi copy qua npp

copy qua excel để xem cột đầu tiên. có thể bạn màu mè cái tên ấn mà bị lỗi

ps: nếu muốn sửa tên hoặc thông số của 1 vật phẩm =npp thì cần bôi đen hết cái chỗ muốn sửa rồi sửa, chứ đừng kick trước kick sau and space nha bạn

newhorizon1811
20-08-13, 11:38 AM
lỗi này ko giống với lỗi ko hiện opt mật tịch => chỉnh sửa ko rành thì dùng excel trước rồi copy qua npp

ps: nếu muốn sửa tên hoặc thông số của 1 vật phẩm =npp thì cần bôi đen hết cái chỗ muốn sửa rồi sửa, chứ đừng kick trước kick sau and space nha bạn

em đã làm được thanks các bác nhiều ạ.