PDA

View Full Version : Thành Lập Team Phát Triển CĐ2

kt12d1
19-08-13, 03:38 PM
Tình Hình Mới Kéo Sv Về... Muốn Tuyển Thêm Ae Vào Chung Sức Phang Con CĐ2 Cho Nó Rực Rỡ..

Ae Toàn Bộ Dùng Yahoo Nhé.. Để Tiện Liên Lạc...

Mọi Chi Tiết Ae Để Lại Info Xong Tớ Sẽ Chủ Động PM...

sunbbb
19-08-13, 04:02 PM
cho cái ảnh cho máu đi^^ cxcxcxcxcxcxcxc

kt12d1
19-08-13, 04:08 PM
cho cái ảnh cho máu đi^^ cxcxcxcxcxcxcxc

nói thật... tớ k ưa ai ném gạch tớ đâu... đội tớ ném bê tông đấy.. bạn không đỡ được đâu... ok?.. còn có tính tham gia thật không cần hỏi... =))~> vì 1 số ae cũng được share rồi :))... thích lém gạch àg.. Xuống Ga Văn Điển.. tớ đứng cho lém!

sunbbb
19-08-13, 04:57 PM
đọc k đc chữ à cho ảnh xem ntn đã chứ bjk ntn tham gia cha

DavidWilliam9x
19-08-13, 04:58 PM
Cái cậu này bên team nào thế nhỉ, show ít đi xem thử cái nào

kt12d1
19-08-13, 05:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Em Cho Hẳn Cái Nguồn... Các Bác Khoái.. Tool tủng lủng bủg có cả :))~>...

p/s Đạt pm yh tớ.. bảo về alo về éo alo lượn ngay vào gz hóng :!!

voanhnhat20010
19-08-13, 05:28 PM
ậu xanh dow cái setup về xong toàn là rác rưởi từ T Q nó dồn dập thật nhìu xóa và gỡ mãi k hết:-w:-w:-w:-w

kt12d1
19-08-13, 05:42 PM
ậu xanh dow cái setup về xong toàn là rác rưởi từ T Q nó dồn dập thật nhìu xóa và gỡ mãi k hết:-w:-w:-w:-w

bố tải bừa thì chả thế.. tôi tải trần 1 file zip =))~>.. ngoài ra k có gì! xong thì giờ ngâm :))~

036.vn
19-08-13, 06:29 PM
yahoo: whytheboy_thichyeuvaluadoi

--- Chế độ gộp bài viết ---

bác chủ pic show ảnh còn dấu link.như thế là ko đẹp
mình show luôn link luôn cho các bạn tham khảo nhé ( chưa test)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kt12d1
19-08-13, 06:32 PM
yahoo: whytheboy_thichyeuvaluadoi

bác chủ pic show ảnh còn dấu link.như thế là ko đẹp
mình show luôn link luôn cho các bạn tham khảo nhé ( chưa test)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bản của cậu là bản cũ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( thế này là đã đẹp chưa ạg ) >:P

voanhnhat20010
19-08-13, 07:12 PM
bản của cậu là bản cũ...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( thế này là đã đẹp chưa ạg ) >:P
giờ bác giúp tôi dọn đống rác rưởi từ T Q tới nào

DavidWilliam9x
19-08-13, 07:13 PM
Lúc cmt trong GZ là đang lén lên khui sếp không để ý, chứ còn ta ca ra là về nhà nấu nướng ăn uống tắm rửa rồi...lượn gì ko biết.
SV này để đem về ngâm cứu, nếu đoán không nhầm thì cấu trúc này khác với CĐ 1 cho nên sẽ khó khăn hơn, nhưng mà cứ cố gắng DEV đi
Một phần nữa CĐ 1 và 2 chính thức không còn tồn tại trên đất VN, cho nên không đụng chạm gì đến các thứ khác, ở đây cũng chỉ là đem ra ngâm cứu thảo luận ko nên quá chặt chém làm gì

kt12d1
19-08-13, 07:16 PM
giờ bác giúp tôi dọn đống rác rưởi từ T Q tới nào

lấy cái chổi quét tý là xong... thanh niên nghiêm túc cơ mà, ngại chi vết bẩn =))~>

Lúc cmt trong GZ là đang lén lên khui sếp không để ý, chứ còn ta ca ra là về nhà nấu nướng ăn uống tắm rửa rồi...lượn gì ko biết.
SV này để đem về ngâm cứu, nếu đoán không nhầm thì cấu trúc này khác với CĐ 1 cho nên sẽ khó khăn hơn, nhưng mà cứ cố gắng DEV đi
Một phần nữa CĐ 1 và 2 chính thức không còn tồn tại trên đất VN, cho nên không đụng chạm gì đến các thứ khác, ở đây cũng chỉ là đem ra ngâm cứu thảo luận ko nên quá chặt chém làm gì

ok em yêu :))~>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>

voanhnhat20010
19-08-13, 07:16 PM
lấy cái chổi quét tý là xong... thanh niên nghiêm túc cơ mà, ngại chi vết bẩn =))~>
k sạch :|:|:|:|
vãi dơ bẩn nhất là nó tự cập nhật

kt12d1
19-08-13, 07:22 PM
k sạch :|:|:|:|
vãi dơ bẩn nhất là nó tự cập nhật

thì chơi với chung quốc thì phải chấp nhận nó hiện mấy em xinh tươi ở góc màn hình đúng không... tôi cũng có :))~>...

mà cái cmt của ông bên topic kia hình như là chế từ bài hát rap.. chứ có phải nói đâu =))~>

Vào Add or Remove Progam... Unstall Hết Đi!

voanhnhat20010
19-08-13, 07:26 PM
thì chơi với chung quốc thì phải chấp nhận nó hiện mấy em xinh tươi ở góc màn hình đúng không... tôi cũng có :))~>...

mà cái cmt của ông bên topic kia hình như là chế từ bài hát rap.. chứ có phải nói đâu =))~>

Vào Add or Remove Progam... Unstall Hết Đi!
ờ hé ai kêu k uninstall đệch -_-
đen vãi vẫn còn đã vậy mấy e xinh tươi ưa hiện

DavidWilliam9x
19-08-13, 07:37 PM
Sài vài vài chương trình unintall như Your Uninstaller (thấy khá ngon) xóa sạch sành xanh. Sài hàng TQ thì 100% là có virus cũng vài thứ linh tinh khó chịu khác, cứ bật anti rồi xem nó xóa cái gì kiểm tra ko có vấn đề thì chọn cho phép hoạt động nghi ngờ thì del thằng tay(nói thật thì del có khi chẳng sài dc luôn) cho nên cứ ném máy ảo kiểm tra nếu ko an tâm

036.vn
19-08-13, 09:04 PM
bạn nào download xong rồi thì nhanh tay up lên media đi.hìhi.mình cũng bị hiện mấy em xinh tươi lên.nhìn ức chế gỡ hết ra,ko download nữa.TQ thâm vãi

kt12d1
19-08-13, 09:08 PM
ta leech lâu rồi... cho các thím chơi với mấy em đỡ chán thôi =))~> ta ỉm hàng đấy :))~>

voanhnhat20010
19-08-13, 09:16 PM
bạn nào download xong rồi thì nhanh tay up lên media đi.hìhi.mình cũng bị hiện mấy em xinh tươi lên.nhìn ức chế gỡ hết ra,ko download nữa.TQ thâm vãi
à vâng kiểu này nên cài lại win :))
đậu xanh ức chế vãi chưởng bố mà gặp được thằng nào làm thế thì cho nhừ xương hầm canh

gỡ = YU ngon nhưng mà hơi lâu =)) từ hùi sài máy có biết cái này làm bánh giò gì đâu :)) chỉ biết pro and feat

kt12d1
19-08-13, 09:18 PM
từ mai kéo quân về CĐ.. res bừa bãi tùm lum... hay bh share sv KT skill 150 ta... :| 8-|

voanhnhat20010
19-08-13, 09:26 PM
từ mai kéo quân về CĐ.. res bừa bãi tùm lum... hay bh share sv KT skill 150 ta... :| 8-|
KT đi tui chả khoái ba cái hàng khựa ức vãi chưởng ngồi cả tiếng chắc mới xong cái vụ mấy em xinh tươi từ khựa qua

036.vn
19-08-13, 09:31 PM
leech link về mediafire đi nào các bạn.mình download cái :D 8->

hai07dv
19-08-13, 10:21 PM
Nguồn từ năm 2k11...Lạy hồn :)) Box chã có bài gì mới

kt12d1
19-08-13, 11:20 PM
Nguồn từ năm 2k11...Lạy hồn :)) Box chã có bài gì mới

bác có gì hot àg.. bác res đi =))~>... ae toàn gà lên đi học hàng chuẩn thôi!...

wermanhme1990
19-08-13, 11:27 PM
Cái này là đồ cổ, Làm gì có server chinh đồ 2, chinh đồ 1 có 2 bản: 1 chạy trên linux và 1 chạy trên windowns!

kt12d1
19-08-13, 11:32 PM
Cái này là đồ cổ, Làm gì có server chinh đồ 2, chinh đồ 1 có 2 bản: 1 chạy trên linux và 1 chạy trên windowns!

tớ dạng gà... lên thấy cmt bên china có người nói tzonline 2 thì cứ đoán mò vậy dù sao cũng chưa vọc :)~>

036.vn
20-08-13, 07:43 AM
mình đã xem.và kết quả là chinh đồ 1 :D
nhưng nhìn sever có vẻ đầy đủ và chuyên nghiệp hơn sever của mình.lên vẫn đang tìm tòi

wermanhme1990
20-08-13, 10:04 AM
mình đã xem.và kết quả là chinh đồ 1 :D
nhưng nhìn sever có vẻ đầy đủ và chuyên nghiệp hơn sever của mình.lên vẫn đang tìm tòi
Server chinh đồ khi share ra đã full từ A-Z rồi bạn, chỉ có người share lại chỉnh sữa gây lỗi thôi, tiếc cái không biết cách việt hóa server+client có dấu nên chả ai mặn mà DEV.

036.vn
20-08-13, 06:59 PM
Server chinh đồ khi share ra đã full từ A-Z rồi bạn, chỉ có người share lại chỉnh sữa gây lỗi thôi, tiếc cái không biết cách việt hóa server+client có dấu nên chả ai mặn mà DEV.

với mình thì chuyện ng ta share là tốt lắm rồi.ko thì đến bao giờ mới có sever mà chơi

tuyenn777
11-05-14, 09:47 AM
đây là file chinh đồ 2 của VNG mà mình còn lưu lại trong máy :BẠN NÀO CÓ THỂ LÀM SEVER ĐƯỢC KHÔNG.