PDA

View Full Version : [JX] Lỗi Client

quangken
17-08-13, 07:31 PM
bác nào biết chỉ mình với nhé server swf 1.1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thaihoa91
17-08-13, 08:18 PM
Có thể do lỗi font, lúc giải nén, cho hỏi đây có fải là server có font ???

quangken
17-08-13, 08:40 PM
server nofont :D................

thaihoa91
17-08-13, 11:26 PM
Ông thử giải nén Server lại coi sao, hình trên là load ko dc skills.txt và cả NpcRes

quangken
18-08-13, 06:04 PM
Ông thử giải nén Server lại coi sao, hình trên là load ko dc skills.txt và cả NpcRes

làm ở sv chứ kp client à !!. có sv bị có sv ko bị tính sao giờ ta ><

dinokulz1
18-08-13, 11:41 PM
bác nào biết chỉ mình với nhé server swf 1.1
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Từng bị, bữa bên topic kia. Bác Thaihoa bảo xóa NpcRes rồi chụp ảnh nhưng vẫn không dc :(
cái này mình cũg k biết nguyên nhân do sao nhưng ghost lại máy, chép patch lại hiển thị bình thường ....

thaihoa91
18-08-13, 11:47 PM
Từng bị, bữa bên topic kia. Bác Thaihoa bảo xóa NpcRes rồi chụp ảnh nhưng vẫn không dc :(
cái này mình cũg k biết nguyên nhân do sao nhưng ghost lại máy, chép patch lại hiển thị bình thường ....

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dinokulz1
18-08-13, 11:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

e cũg nghĩ vậy, tại đang dùng bình thường, sang con server khác chép patch vào thì bị, chạy lại server cũ patch cũ thì lại bị :(
chắc do trong patch có virus hoặc chép patch nhiều quá hay sao ấy :(
chủ thớt thử xóa hết để lại folder data trong Client VNG thử rồi chép patch xem sao, e chưa thử :-<