PDA

View Full Version : [Gunny] Share SUPER-Blue Boomerang:Phiên bản nâng cấp hoàn hảo của Boomerang!!!

vuongngocs
17-08-13, 03:54 PM
Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn:

Làm tương tự theo hướng dẫn của topic này nhé ^ ^ :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cuối cùng....

Link down:

vuongngocs
17-08-13, 05:25 PM
41 lượt view mà chỉ có 3 thanks :((
Why????????
Nản quá!!

thmodz
17-08-13, 05:33 PM
gunny 3.0 sài được ko vậy bác chủ topic

vuongngocs
17-08-13, 05:37 PM
gunny 3.0 sài được ko vậy bác chủ topic

Được mà bạn! Nhưng bạn phải thay đổi một số chỗ ở query sao cho phù hợp với db của Gn 3.0 'or' add tay cũng được nhưng hơi mệt đấy:D

Venice
17-08-13, 06:29 PM
Demo:

Hướng dẫn:

Làm tương tự theo hướng dẫn của topic này nhé ^ ^ :

Cuối cùng....

Link down:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>á đẹp cố gắng phát huy nhé =D>=D>=D>=D>=D>

vuongngocs
18-08-13, 07:28 AM
Quá đẹp cố gắng phát huy nhé =D>=D>=D>=D>=D>

Tks bạn nhiều nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :D

haidang115
18-08-13, 10:15 AM
Và giờ người ra đi…trong con tim không nghĩ suy…
Để lệ hoen đôi mi anh cần chi những hoài nghi khi em không trở lại
Chỉ còn lại đôi vai…Trong cơn mưa không có ai
Lời ngọt ngào bên tai về ngày mai anh đã sai…
Em không quay về…Vì em không quay về…

tí te tí tí te tèo teo

vuongngocs
18-08-13, 10:50 AM
Và giờ người ra đi…trong con tim không nghĩ suy…
Để lệ hoen đôi mi anh cần chi những hoài nghi khi em không trở lại
Chỉ còn lại đôi vai…Trong cơn mưa không có ai
Lời ngọt ngào bên tai về ngày mai anh đã sai…
Em không quay về…Vì em không quay về…

tí te tí tí te tèo teo

Bài này hay đó tháng trước mình làm MV Lyrics về bài này trên youtube, mà nhắc đến youtube lại ức chế bao nhiêu video clip mình làm đều bị mất hết vì nó band acc vì lý do vi phạm bản quyền âm nhạc. Thế thì chẳng bài nào là không vi phạm cả, vì mình đâu phải là ca sĩ...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mỗi video clip đều hơn nghìn lượt view chứ ít đâu. Haizzz

KaizLuvPy
18-08-13, 11:13 AM
Bài này hay đó tháng trước mình làm MV Lyrics về bài này trên youtube, mà nhắc đến youtube lại ức chế bao nhiêu video clip mình làm đều bị mất hết vì nó band acc vì lý do vi phạm bản quyền âm nhạc. Thế thì chẳng bài nào là không vi phạm cả, vì mình đâu phải là ca sĩ...

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mỗi video clip đều hơn nghìn lượt view chứ ít đâu. Haizzz

bạn rip vũ khí này ở đâu vậy cho mình link res với có gì kiếm đồ mới :)>-