PDA

View Full Version : [Gunny] mới nảy thiếu cái (css) cho webshop nè. thiếu hog chạy chuẩn đâu

nmvuong52
17-08-13, 02:11 PM
css cho webshop nè. thiếu hog chạy chuản đâu'.
link nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
C:\xampp\htdocs
bỏ vào C:\xampp\htdocs nhé

---
Nói thêm nhé. mình đang làm hướng dẫn thêm cho các bạn chống hack webshop nhé. chắc tới chiều sẽ có hướng dẫn chống hack nhé.hiện bị tấn công .su dụng 2 con virrus này để tấn công vào đoạn mã php nhé.
-- 1 con tên là: Backdoor.PHP.C99shell.U
-- con thứ 2 là: Backdoor.PHP.seqangle.A
Chủ yếu 2 con này tấn công vào thư mục::C:\xampp\htdocs\css

bachugacon122
17-08-13, 02:14 PM
css cho webshop nè. thiếu hog chạy chuản đâu'.
link nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
C:\xampp\htdocs
bỏ vào C:\xampp\htdocs nhé

---
Nói thêm nhé. mình đang làm hướng dẫn thêm cho các bạn chống hack webshop nhé. chắc tới chiều sẽ có hướng dẫn chống hack của bachugacon nhé.
hiện bachugacon su dụng 2 con virrus này để tấn công vào đoạn mã php nhé.
-- 1 con tên là: Backdoor.PHP.C99shell.U
-- con thứ 2 là: Backdoor.PHP.seqangle.A
Chủ yếu 2 con này tấn công vào thư mục::C:\xampp\htdocs\css

ức chế lắm rồi nhá, chưa biết đâu vô đâu thì đừng có nói tui này nọ nhé >:P>:P
cái thể loại *** gì thế này

kingmagic10
17-08-13, 02:24 PM
ức chế lắm rồi nhá, chưa biết đâu vô đâu thì đừng có nói tui này nọ nhé >:P>:P
cái thể loại *** gì thế này

bác ngày trk chả suốt ngày connect xóa db của mấy sv gunny thây =="
bây h lại còn vụ này nữa nghi lắm( k ở phe nào cả chỉ nói cảm nghĩ của mình thui :)))

bachugacon122
17-08-13, 02:27 PM
bác ngày trk chả suốt ngày connect xóa db của mấy sv gunny thây =="
bây h lại còn vụ này nữa nghi lắm( k ở phe nào cả chỉ nói cảm nghĩ của mình thui :)))

Đúng là lúc trước tôi hay phá gunny người ta ;)) 8-}8-}
nhưng ko thể vì thế gán tội cho tôi dc, thế là thế quái nào, thà thớt giải thích rõ tí đê
share cái web shop của tui sửa style một tí mà đăng làm 3 toppic, câu thank rõ ràng, đã vậy toppic nào cũng nói tui chèn hàng mà éo có bằng chứng [-X[-X

kingmagic10
17-08-13, 02:40 PM
Đúng là lúc trước tôi hay phá gunny người ta ;)) 8-}8-}
nhưng ko thể vì thế gán tội cho tôi dc, thế là thế quái nào, thà thớt giải thích rõ tí đê
share cái web shop của tui sửa style một tí mà đăng làm 3 toppic, câu thank rõ ràng, đã vậy toppic nào cũng nói tui chèn hàng mà éo có bằng chứng [-X[-X

việc câu thank của thớt thì rất rõ ràng ai cũng pt :D (nhưng nó ít nhất cũng là 1 hình thức share, 1 hình thức cống hiến cho diễn đần chả qua dưới hình thức phô chương....nhwung nói tóm lại cũng không làm hại ai...cái này miễn bàn :D)
tui cũng k gán tội cho bạn vì tui nghi ngờ nên tôi nói thế thui...còn việc bạn bảo bạn k có dùng virut gì đó...ờ cái này tui tạm tin....nhưng cũng phải đợi ý kiến của người dùng đã :D (mọi sự so sánh đều là khập khiễng nhất là đối với diễn đàn gamezone của chúng ta vs lại thớt đúng là chưa có bằng chứng lên mong các bạn đừng tin ai cả tại chỉ là ý kiến 1 chiều:) )
thế là cả 2 hòa rùi nhé đừng war nữa đợi người dùng nhận xét đi k lại close topic thì lại phí cái topic ngon :D

KaizLuvPy
17-08-13, 02:48 PM
tính spam ak
3 toptic mà nói chung là cái webshop |-)|-)|-)|-)|-)

kingmagic10
17-08-13, 03:15 PM
tính spam ak
3 toptic mà nói chung là cái webshop |-)|-)|-)|-)|-)

bác ý share cho ae còn update nữa sướng thế còn gì chỉ ngồi ăn mà kêu ca cái gì nữa =="

bachugacon122
17-08-13, 03:23 PM
bác ý share cho ae còn update nữa sướng thế còn gì chỉ ngồi ăn mà kêu ca cái gì nữa =="

Nếu thiếu gì thì có thể sửa bài viết mà :S
cần gì phải lập ra 3 toppic trong chưa đầy 2h [-X[-X[-X

KaizLuvPy
17-08-13, 03:24 PM
Nếu thiếu gì thì có thể sửa bài viết mà :S
cần gì phải lập ra 3 toppic trong chưa đầy 2h [-X[-X[-X

đúng :)):)):)) Tí share 2 bộ đồ độc quyền của vng

duthli
17-08-13, 03:52 PM
css mà cũng làm cho chạy chuẩn cơ á tưởng nó chỉ là thẩm mỹ thôi chứ nhỉ chạy được hay ko có liên quan ko nhỉ

nmvuong52
17-08-13, 04:27 PM
việc câu thank của thớt thì rất rõ ràng ai cũng pt :D (nhưng nó ít nhất cũng là 1 hình thức share, 1 hình thức cống hiến cho diễn đần chả qua dưới hình thức phô chương....nhwung nói tóm lại cũng không làm hại ai...cái này miễn bàn :D)
tui cũng k gán tội cho bạn vì tui nghi ngờ nên tôi nói thế thui...còn việc bạn bảo bạn k có dùng virut gì đó...ờ cái này tui tạm tin....nhưng cũng phải đợi ý kiến của người dùng đã :D (mọi sự so sánh đều là khập khiễng nhất là đối với diễn đàn gamezone của chúng ta vs lại thớt đúng là chưa có bằng chứng lên mong các bạn đừng tin ai cả tại chỉ là ý kiến 1 chiều:) )
thế là cả 2 hòa rùi nhé đừng war nữa đợi người dùng nhận xét đi k lại close topic thì lại phí cái topic ngon :D

hãy để người dùng trải nghiệm rồi sẽ cho kết quả mà. đã free mà còn add mã php hack. để vào CSDL người khác phá. free như vậy cũng không hay. Free chủ yếu là để học hỏi. chứ thấy người ta làm đc thì đi phá. chỉ còn 1 mình sever mình hoạt động. nan~

bachugacon122
17-08-13, 04:41 PM
hãy để người dùng trải nghiệm rồi sẽ cho kết quả mà. đã free mà còn add mã php hack. để vào CSDL người khác phá. free như vậy cũng không hay. Free chủ yếu là để học hỏi. chứ thấy người ta làm đc thì đi phá. chỉ còn 1 mình sever mình hoạt động. nan~

Nói thì có bằng chứng rõ ràng nhá, còn ko có bằng chứng thì shut up đê (:|(:|(:|

nmvuong52
17-08-13, 04:45 PM
Nói thì có bằng chứng rõ ràng nhá, còn ko có bằng chứng thì shut up đê (:|(:|(:|

mình không nói nhiều làm gì. mình đã free cái đó hết rồi, cho anh em diễn đàn học hỏi thêm . và tìm cách fix nó. để không còn nạn hack , rồi lấy dữ liệu người khác. người dùng sẽ cho câu tra lời. bạn muốn bằng chứng gì.
cài gì đây ta:
file:C:\xampp\htdocs\css\xampp.php
file:C:\xampp\htdocs\css\c99.php
file:C:\xampp\htdocs\css\c99.txt

catbuituyetvoi
17-08-13, 05:03 PM
mình không nói nhiều làm gì. mình đã free cái đó hết rồi, cho anh em diễn đàn học hỏi thêm . và tìm cách fix nó. để không còn nạn hack , rồi lấy dữ liệu người khác. người dùng sẽ cho câu tra lời. bạn muốn bằng chứng gì.
cài gì đây ta:

=)) topic nào có cái webshop mà có mấy cái file này :D
và còn do bachugacon đăng ?

nmvuong52
17-08-13, 05:15 PM
=)) topic nào có cái webshop mà có mấy cái file này :D
và còn do bachugacon đăng ?

mấy cái này :

không có trong webshop đâu. đừng có mơ mà thấy nó.
mình đà ghi lại tất cả các thog tin mà thằng hack đăng nhập vào rồi làm các thao tác , rồi phá webshop.

catbuituyetvoi
17-08-13, 05:26 PM
mấy cái này :

không có trong webshop đâu. đừng có mơ mà thấy nó.
mình đà ghi lại tất cả các thog tin mà thằng hack đăng nhập vào rồi làm các thao tác , rồi phá webshop.

Thế bạn bảo đây là bằng chứng à
Nói thế mà nghe đc à :-ss, ko có file cụ thể, ko có dẫn chứng cụ thể thì làm sao mà nói người ta thế này thế khác :-ss
Nếu mình ko hỏi thì chắc ai cũng nghĩ là trong cái thư mục đó có file đó file đó
Rồi nghĩ cho người khác thế này thế kia

Nếu bạn ghi lại thông tin thì bạn phải đưa ra cụ thể
Ko thể nói oan người khác đc

hung3020
17-08-13, 05:34 PM
tui nói lại lần thứ 211 là tui *** bao h send virus nhé nói làm *** j lắm thế :-@

nmvuong52
17-08-13, 05:34 PM
Thế bạn bảo đây là bằng chứng à
Nói thế mà nghe đc à :-ss, ko có file cụ thể, ko có dẫn chứng cụ thể thì làm sao mà nói người ta thế này thế khác :-ss
Nếu mình ko hỏi thì chắc ai cũng nghĩ là trong cái thư mục đó có file đó file đó
Rồi nghĩ cho người khác thế này thế kia

Nếu bạn ghi lại thông tin thì bạn phải đưa ra cụ thể
Ko thể nói oan người khác đc

tui không nói nhiều với bạn. bạn không liên quan gì mà xàm xàm ở đây

catbuituyetvoi
17-08-13, 05:53 PM
tui không nói nhiều với bạn. bạn không liên quan gì mà xàm xàm ở đây

Đây là cộng đồng
Mọi người đều có thể phát biểu quan điểm
Bạn ko đưa ra đc dẫn chứng mà nói này nói nọ rồi làm mất uy tín này nọ
Thế thì sau này người ta có dám share gì ko :-ss
Mình hỏi trình bạn đến đâu mà cứ phán như thánh thế
:-ss

Cơ mà mình là bạn của bachugacon thì ko đc xàm à
Vãi ra

nmvuong52
17-08-13, 05:58 PM
Đây là cộng đồng
Mọi người đều có thể phát biểu quan điểm
Bạn ko đưa ra đc dẫn chứng mà nói này nói nọ rồi làm mất uy tín này nọ
Thế thì sau này người ta có dám share gì ko :-ss
Mình hỏi trình bạn đến đâu mà cứ phán như thánh thế
:-ss

Cơ mà mình là bạn của bachugacon thì ko đc xàm à
Vãi ra

bạn thì kệ mi chứ. vào đây cứ xàm xàm. không biết vào đâu vào đâu mà cứ đưa cái mỏ vào