PDA

View Full Version : [Gunny] Share Gunny II r2.7 ngon

kadjck2
16-08-13, 05:59 PM
đây là server của phuoctho.net a e mang về cài thử nếu ai sợ có virut thì đừng dow nha
vì máy ko có phần mềm diệt virut
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thank 1 cái nha

anhhoansro1
16-08-13, 06:09 PM
đây là server của phuoctho.net a e mang về cài thử nếu ai sợ có virut thì đừng dow nha
link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thank 1 cái nha

Ban oi co the cho minh yahoo duoc không

Chú ý viết tiếng Việt có dấu !

kadjck2
16-08-13, 06:18 PM
Ban oi co the cho minh yahoo duoc không

thanhua77 có chuyện j ko thế yahoo đó : thanhua77

bombom859
16-08-13, 08:25 PM
thank 1 cái nhaCho cái demo chứ bạn :-? link phuoctho của bạn die rồi , phải cho demo để biết coi tốt kô chứ mà quảng cáo sever II R2.7 ngon :-?

chickenmut
16-08-13, 08:44 PM
res nào vậy anh/ cho em luôn đi :D\tks anh nhìu

trungbum1111
16-08-13, 10:08 PM
k có demo down về có virus thì sao :|

kingmagic10
18-08-13, 11:59 AM
trong sv có virut vbs!!!!
loại virut này khá nguy hiểm vì chỉ cần giải nén con virut này ra thì virut sẽ tự động nhân bản vô tính ra 1 số virut = số thư mục có trong máy của bạnb-( (
khi diệt thì phải diệt hết + cùng 1 lúc...nếu bạn đã diệt hết mà chỉ lại 1 con thì coi như chưa diệt :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc nếu k chiếm ram nhưng sẽ làm giảm hiệu suất hoạt động của ổ cứng
Cách khắc phục mà không cần cài lại win mất mát dữ liệu:
+dùng 1 số pm diệt virut mạnh...khuyên dùng kis vì nó có thể bảo vệ các file quan trọng của hệ thống k cho virut nhân bản nữa
+dùng pm diệt virut ( kis) quét toàn bộ thư mục windows(trong ổ C:/) ly trọng tâm là thư mục sytem32 để cho virut mất công cụ sinh sản :D
+sau đó chịu khó scan toàn bộ máy 1 lần nữa ( khá lâu vì scan xong lại còn phải diệt cả trăm nghìn con virut tui làm mất khoảng 12 tiếng )
+sau khi quét dọn sạch sẽ máy thì các bạn mới đc ghost lại máy vì như thế thì thao tác ghost mới có tác dụng là khử hoàn toàn virut khỏi máy
p/s: chúc cho bạn nào tải về bị virut may mắn....chưa cài lại win có 1 computer mạnh khỏe để tiếp tục học hỏi và nghiên cứu.Thân ái! =))

KaizLuvPy
18-08-13, 12:02 PM
trong sv có virut vbs!!!!
loại virut này khá nguy hiểm vì chỉ cần giải nén con virut này ra thì virut sẽ tự động nhân bản vô tính ra 1 số virut = số thư mục có trong máy của bạnb-( (
khi diệt thì phải diệt hết + cùng 1 lúc...nếu bạn đã diệt hết mà chỉ lại 1 con thì coi như chưa diệt :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc nếu k chiếm ram nhưng sẽ làm giảm hiệu suất hoạt động của ổ cứng
Cách khắc phục mà không cần cài lại win mất mát dữ liệu:
+dùng 1 số pm diệt virut mạnh...khuyên dùng kis vì nó có thể bảo vệ các file quan trọng của hệ thống k cho virut nhân bản nữa
+dùng pm diệt virut ( kis) quét toàn bộ thư mục windows(trong ổ C:/) ly trọng tâm là thư mục sytem32 để cho virut mất công cụ sinh sản :D
+sau đó chịu khó scan toàn bộ máy 1 lần nữa ( khá lâu vì scan xong lại còn phải diệt cả trăm nghìn con virut tui làm mất khoảng 12 tiếng )
+sau khi quét dọn sạch sẽ máy thì các bạn mới đc ghost lại máy vì như thế thì thao tác ghost mới có tác dụng là khử hoàn toàn virut khỏi máy
p/s: chúc cho bạn nào tải về bị virut may mắn....chưa cài lại win có 1 computer mạnh khỏe để tiếp tục học hỏi và nghiên cứu.Thân ái! =))

mình không giải nén mà để im file đó copy cái AI trong Road thôi có bị không :-?:-?:-?

kingmagic10
18-08-13, 12:05 PM
mình không giải nén mà để im file đó copy cái AI trong Road thôi có bị không :-?:-?:-?

trong AI nếu có 1 con có dang Virut!!!!!!.vbs thì bạn xác định đi nhé :))

kingmagic10
18-08-13, 12:18 PM
:D máy tui bữa nghịch virus cũng bị con này =)) h nó 1 đống trong ổ cứng luôn

^^ nhân bản vô tính mà...giống kiểu trong phim khoa học viễn tưởng :))
tui cật lực từ hôm qua đến hôm nay thì chỉ còn hơn 10k virut nữa thui :D

chickenmut
18-08-13, 09:41 PM
em đã test và cài lại máy rồi :((
chơi ác thiệt lừa người dốt#-o

kingmagic10
19-08-13, 12:21 PM
em đã test và cài lại máy rồi :((
chơi ác thiệt lừa người dốt#-o

bạn ý không lừa sv của 123 gunny khá ngon cái này k thể phủ nhận :D
nhưng chỉ có điều người share cũng k pt đấy là virut nữa...thế mới hài :))

chickenmut
19-08-13, 02:45 PM
cái này bạn ấy nói là gunny phước thọ mà
còn cách lấy vi rút thì làm sao
anh chỉ em với nhé
có lần sao em sẽ tự fixx

haidang115
20-08-13, 03:36 PM
trong AI nếu có 1 con có dang Virut!!!!!!.vbs thì bạn xác định đi nhé :))

virus.vbs win 7 win 8 chạy dc hok ta ;)) win 8 click 10k cái cũng chả bao giờ run dc =)) chỉ dành cho thằng nào ngu xài win xp thôi

thằng gà mới tập chơi virus chắc :-?