PDA

View Full Version : server ts online của Dương Văn Trường (rất chuẩn)

kenzuro
16-08-13, 05:35 PM
dùng Client 10 ts online
File warps.txt và gate.txt còn thiếu nhiều nên không đi được nhiều nơi, các bạn có thể tự thêm vào để đi được nhiều nơi, còn Datbase của TS mình đã ghim vào trong server sẵn rùi.
Yêu vầu:
- dotnetfx 2.0
- MS Office (>=2010, 2007 không biết có đc không do máy mình 2010, mình làm MS Office để các bạn không phải cài SQL cho nhẹ máy mà Office ai chả có )
mở Port 6414 là sẽ online đc nha
Link download Client
Part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 7: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 8: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part 9: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link download server :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyganz
16-08-13, 06:13 PM
Muốn chỉnh cấp add tướng thì sao hả cậu.

kjtsu
16-08-13, 07:40 PM
cho mìk hỏi sao đáh wái hok lên exb hết zị

kenzuro
18-08-13, 01:43 AM
Muốn chỉnh cấp add tướng thì sao hả cậu.
muốn add cấp thì ban vào phần CSDL trong thư mục sever ts online nhe' bạn
đây là các lệnh trong game
/addpet xxxxx
/additem xxxxx
xxxxx là số ID của pet hoặc item mà bạn muốn add
/sleep dùng để ngủ hồi hp sp
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây là link download ID item + ID pet nhé bạn :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho mìk hỏi sao đáh wái hok lên exb hết zị
mình đánh vẫn lên exp bình thường mà bạn , nếu lv bạn mà hơn lv quái 20 cấp thì mới ko có exp nhé :D