PDA

View Full Version : [TLBB] Share Index Vô Song Hào Kiệt

CrazyKart
16-08-13, 05:23 PM
Hôm nay, thấy thằng bạn nó bảo chơi TLBB Vô Song Hào Kiệt vào Website thấy đẹp nên Rip cho anh em. Website này của Đại Hiệp Truyện nhưng edit lại flash tải game khá đẹp. Mình xóa trang intro rồi nhé :) do nhìn nó xấu quá :D.

Demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Dowloand : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[B]Bỏ ngay cái kiểu chèn mấy cái add.ly để trục lợi đi nhé

Edit by Lâm Ngọc Huy

Wiresharken
16-08-13, 05:25 PM
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

Coi bộ CrazyKart :) hay Rip & share cho anh em ghê. Mà hình như bạn là Admin của Chấn Hưng Kiếm :)

13giay
17-08-13, 11:06 AM
Lừa đảo...toàn virust. Anh em không nên động vào.

Sói Đẹp Trai
17-08-13, 11:52 AM
Lừa đảo...toàn virust. Anh em không nên động vào.Thứ nhất: Trong box không được phép post link nguy hiểm: virus, lừa đảo,... sẽ vi phạm quy định box
Thứ hai: Nếu thành viên nào cố tình tố cáo sai sự thực thì cũng gọi là vi phạm quy định của box

Mong các bạn cho ý kiến xác minh vụ này!

mother
17-08-13, 12:55 PM
Thứ nhất: Trong box không được phép post link nguy hiểm: virus, lừa đảo,... sẽ vi phạm quy định box
Thứ hai: Nếu thành viên nào cố tình tố cáo sai sự thực thì cũng gọi là vi phạm quy định của box

mod chực tiếp thử nghiệm đi.;))

13giay
17-08-13, 02:49 PM
Thứ nhất: Trong box không được phép post link nguy hiểm: virus, lừa đảo,... sẽ vi phạm quy định box

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
17-08-13, 06:27 PM
Nói đến virus thì không thể nào mà tránh đc, ngay cái client tàu thôi cũng đã dính ngay 1 em trojan ẩn trong game.exe đc. Nếu chỉ bị vài em mà không nguy hiểm gì đến máy và người sử dụng thì cũng không hề gì. Ai đó share lên tức là cái đó dùng đc, kể cả có virus thì cũng vẫn cần phải cảm ơn người ta đã lấy về cho mình dùng. Còn trường hợp post link mà không phải mục tiêu của topic và link đó toàn là virus thì mới gọi là vi phạm quy định của box.

CrazyKart
17-08-13, 07:05 PM
Hà Hoàng, thanks Còn bạn bảo là virus, thì mình xin khẳng định đây không phải là virus. Vì khi RIP website có thẻ dính vài con nhưng không nguy hiểm tới máy. Bạn hãy thử tải về và sử dụng xem nó có Virus không ? Nếu có virus mình xin chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Thân, Crazy Kart

Sói Đẹp Trai
17-08-13, 07:50 PM
Hà Hoàng, thanks Còn bạn bảo là virus, thì mình xin khẳng định đây không phải là virus. Vì khi RIP website có thẻ dính vài con nhưng không nguy hiểm tới máy. Bạn hãy thử tải về và sử dụng xem nó có Virus không ? Nếu có virus mình xin chịu hoàn toàn trách nhiệm.

Thân, Crazy KartCó câu nói này khẳng định thì bạn 13giay bạn đã tin tưởng được chưa?
Mình ko xài cái này bao giờ cả nên load về thì cũng để đó không dùng đến nhưng mà cũng thanks bạn đã mất công post cho mọi người xài. Thời nay làm sao tránh khỏi virus được. Tháng trước mình còn bị virus trong điện thoại nó cứ trừ tiền gửi đến cái tổng đài ma gì đó. Cay quá học Android thì mới hiểu con đó nó vô cùng đơn sơ. Thế mà cũng chiến mất hơn 50k của mình. Ức chế nhưng mà cũng buồn cười cái thằng code ra con đó, code thì "gà" mà dấu thì cũng chẳng biết dấu, quá lộ liễu :))

CrazyKart
17-08-13, 08:16 PM
Có câu nói này khẳng định thì bạn 13giay bạn đã tin tưởng được chưa?
Mình ko xài cái này bao giờ cả nên load về thì cũng để đó không dùng đến nhưng mà cũng thanks bạn đã mất công post cho mọi người xài. Thời nay làm sao tránh khỏi virus được. Tháng trước mình còn bị virus trong điện thoại nó cứ trừ tiền gửi đến cái tổng đài ma gì đó. Cay quá học Android thì mới hiểu con đó nó vô cùng đơn sơ. Thế mà cũng chiến mất hơn 50k của mình. Ức chế nhưng mà cũng buồn cười cái thằng code ra con đó, code thì "gà" mà dấu thì cũng chẳng biết dấu, quá lộ liễu :))

Thanks bằng hành động xem nào. :(

Sói Đẹp Trai
17-08-13, 10:25 PM
Thanks bằng hành động xem nào. :(Ko xài mà cũng phải bấm thanks á :|. Bất công nhỉ :|

13giay
17-08-13, 10:49 PM
Có câu nói này khẳng định thì bạn 13giay bạn đã tin tưởng được chưa?

Mình thì không dùng toàn tự code thôi....vào bấm vào xem thấy thì cảnh báo cho a em. Tuỳ mọi người ai dùng thì dùng. Mình thì nghĩ đơn giản. Chả đứa dở hơi nào làm ra virust mà ko có mục đích nhìn thì có thể ko hại j. nhưng biết đâu đấy. Như chú Hà Hoàng viết đó

Tháng trước mình còn bị virus trong điện thoại nó cứ trừ tiền gửi đến cái tổng đài ma gì đó

Dù nó đơn sơ nhưng đạt được mục đích thế là nó được rồi. Nó có quan tâm ai nói nó là "Gà" đâu. Mà có khi nó lại nghĩ lại "Gà mới dùng phần mềm của nó" :))

tuidangvui
17-08-13, 10:51 PM
đừng chết vì thiếu hiểu biết

p/s: ghost máy hàng ngày nếu dùng hàng share :((

CrazyKart
18-08-13, 07:07 AM
Trong file không có bất kì một virus nào cả. Hình như bạn 13giay đang kiểm tra website : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mà ?