PDA

View Full Version : Share sever thành cát tư hãn 2

boyholidays
16-08-13, 04:06 PM
Link download

Fshare.vn hoặc Mega.co.nz

Pass giải nén : tuan565

Hướng dẫn cài đặt

1-Giải nén server + Client
2-Chạy server
Vào Server\Server chạy lần lượt
GLServer_d.exe
MapServer_d.exe
Đợi nó chạy xong là xong server
3-Vào game
Vào Client\game chạy StartGame.exe điền thông số tương ứng như sau
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Vào game có báo lỗi hiện thì chọn lại thông số khác ..........
copy nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

một vài bức ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wermanhme1990
16-08-13, 07:31 PM
Game này chắc cấu hình khủng bạn nhỉ, máy mình yếu bạn có thể cho mình thông tin khi bạn chạy cả server+client không: ram+chip, thank bạn nhiều

Tuan565
16-08-13, 07:33 PM
Game này chắc cấu hình khủng bạn nhỉ, máy mình yếu bạn có thể cho mình thông tin khi bạn chạy cả server+client không: ram+chip, thank bạn nhiều

nhẹ nhàng thôi . ram 1GB5 chạy tốt rồi . client cũng nhẹ ko đấy mà .

wermanhme1990
16-08-13, 08:07 PM
Vậy là bản này chưa mở full map.

herovn1994
17-08-13, 09:35 AM
Bản này full xem trên 2pic gốc thì ram 4gb.Mới full đươc map :D window 7 64

knight_sky
18-08-13, 02:59 PM
Vấn đề đây là 1 game nặng tính PK và đoàn đội, k có train, offline tự kỷ thì chỉ có đi săn boss

MrBom1102
21-08-13, 02:57 AM
Viet hóa game này đc k nhỉ ?? mÀ AE Nào từng chơi có client này post lên đi.Biết đâu lại có VH full

Tuan565
21-08-13, 09:05 AM
Viet hóa game này đc k nhỉ ?? mÀ AE Nào từng chơi có client này post lên đi.Biết đâu lại có VH full

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!ck93lBhC!ZN1CBH6PZncd_A9AHmqEBHKcTQ5OLMNGOVc5JRw gm0g

Giờ trên mạng chỉ còn duy nhất 1 link torrent của bản Việt (1 seed)
Việt hóa thì chưa rõ nhưng file data chép sang vẫn xài dc nhưng vẫn là TIếng Trung =))
1 file chép vào bị lỗi

MrBom1102
21-08-13, 11:19 AM
Giờ trên mạng chỉ còn duy nhất 1 link torrent của bản Việt (1 seed)
Việt hóa thì chưa rõ nhưng file data chép sang vẫn xài dc nhưng vẫn là TIếng Trung =))
1 file chép vào bị lỗi
Mình nhớ không sai còn 1 bản tiếng Anh nữa.Cái game này từng chơi qua rất hay..Không biết bản này là versiion bao nhiêu ?.Rất hào hứng game này .AE nào chỉ mình cách vh VỚI.

Tuan565
21-08-13, 11:22 AM
Mình nhớ không sai còn 1 bản tiếng Anh nữa.Cái game này từng chơi qua rất hay..Không biết bản này là versiion bao nhiêu ?.Rất hào hứng game này .AE nào chỉ mình cách vh VỚI.

Bản Tiếng Anh server Philippine . Client thì có .Link MF.....................

MrBom1102
21-08-13, 11:36 AM
Bản Tiếng Anh server Philippine . Client thì có .Link MF.....................
Lúc nãy cũng mò link sever Philip. Tiện ghé qua ragezone thì thấy sever này chạy trên linux.Có 1 ông bảo cái game này k tiến xa đc vì nó là của GameCub.:( .Game này có bản tiếng anh hoặc tiếng việt thì quá hay .:(.Toàn những game đam mê + hay thì chả bh có VH hoac tiếng anh :-

MrBom1102
21-08-13, 03:40 PM
Down sever thấy phần nhiệm vụ toàn file .lua.K biết dùng phần mềm bên JX có đc k nhỉ =.=