PDA

View Full Version : [Gunny] xin tool dev full các sv thanks

traijangunny
16-08-13, 10:06 AM
pro nào có send cái nhé!!!
thank you

trong0981
16-08-13, 10:12 AM
Visual Studio 2010

Chọn 1 trong các link sau:

SVIT FILES

part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
FSHARE:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

4Share.vn:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> file
Password: sinhvienit.net

CÁI TRÊN LÀ SOFTWARE KHÔNG PHẢI TOOL. CÓ SOURCE GUNNY THÌ MỞ = CÁI ĐÓ ĐỂ DEV. SUPPORT MỌI PHIÊN BẢN =)). CÒN TOOL DEV THÌ KO CÓ. CHỈ CÓ TOOL HỖ TRỢ DEV LÀ TOOL DECRYPT PNG CỦA TRMINHPC NHƯNG CHỈ ĐẾN BẢN CHÂU BÁU THẦN GÀ THÔI.

traijangunny
16-08-13, 04:28 PM
xin tool dịch full sv đó
Send cho đi

--- Chế độ gộp bài viết ---

MÀ mod dev cho rồi mà
xin bản châu báu thần gà đi
Mod
đựoc thanks vẻy much

bachugacon122
16-08-13, 04:42 PM
xin tool dịch full sv đó
Send cho đi

MÀ mod dev cho rồi mà
Mod
đựoc thanks vẻy much

Không ai cho không công sức của mình đâu bác ợ
cứ mở miệng ra là nói xỉn mà không cảm thấy xấu hổ à ?

Càng xin xỏ thì càng chứng tỏ bạn bất tài, vô dụng thôi :(

fastclient1998
16-08-13, 05:25 PM
xin tool dịch full sv đó
Send cho đi

MÀ mod dev cho rồi mà
Mod
đựoc thanks vẻy much

Chỉ biết xin xỏ... Nếu diễn dàn ko cấm chửi chắc tui cũng luyện cho bạn 1 bài rùi.... Bác Trọng đã nói như thế kia mà còn chưa hiểu nữa thì pó tay

trong0981
16-08-13, 07:05 PM
close topic. cảnh báo chủ topic ko có tạo topic xin xỏ làm loãng cả box nhé. còn việc tool decrypt thì đã đính chú ý ở box releases rồi còn tạo topic mới xin làm gì z?

Tool decrypt Gunny: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>