PDA

View Full Version : [share] server v138 no wz, no localhost.

kiepdoden
15-08-13, 04:47 PM
hiện tại lang thang trên internet thấy có source v138 mà ko bít bản MSEA hay GMS. các bạn nào rành giúp mình test và buid lại giúp. thanks
source chưa cài đc nha. mới chỉ là source thôi.

link download source: Download Here!! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nếu ai bít rùi cũng đừng chém em nhé. thaks

shell1508
15-08-13, 05:23 PM
hiện tại lang thang trên internet thấy có source v138 mà ko bít bản MSEA hay GMS. các bạn nào rành giúp mình test và buid lại giúp. thanks

link download source: Download Here!! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

:)) Cho cái link leech source với!

kiepdoden
15-08-13, 05:35 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!
đây là nguồn :)) nghiên cứu đê :))

shell1508
15-08-13, 05:52 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!
đây là nguồn :)) nghiên cứu đê :))

=)) Nói chứ k biết thằng điên nào unrar cái file jar ra rồi tung hô release ver 138?
=> Phải decompile toàn bộ folder src, hên thì nó không mã hóa! Nó mà mã hóa thì bó tay T_T

kiepdoden
15-08-13, 06:06 PM
ta cũng ko chắc. tại có 1 mem share dùm. ta thì build ko đc nên nhờ các pro trên đây giúp đỡ. file class học thuật decompile đê :))
src đã mã hóa :))

gofarmbeta
15-08-13, 06:21 PM
đại ka tính lam`cai ver nay` len onl chứ gi` =))
lam` cho đê lun đi đại ka :))[COLOR="Silver"]

--- Chế độ gộp bài viết ---

proskill3
15-08-13, 06:28 PM
cứ thế này dần dần sẽ đến với tay người tiêu dùng mong mấy thím làm được cái ver 1388-}8-}8-}8-}

nhocminhtuan
15-08-13, 06:38 PM
Hình như cái này là GMS đó kiepdoden

kiepdoden
15-08-13, 06:41 PM
Hình như cái này là GMS đó kiepdoden
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieudx00
17-08-13, 12:33 PM
Cái source này up bên range zone đầu tiên,nó ko có folder SRC chứ wz gì ,wz nói chung ko quan trọng lắm,tự dump ra cũng đucợ,còn folder SRC thi tùy khả năng dịch ngược file jar thôi

kiepdoden
17-08-13, 01:28 PM
Cái source này up bên range zone đầu tiên,nó ko có folder SRC chứ wz gì ,wz nói chung ko quan trọng lắm,tự dump ra cũng đucợ,còn folder SRC thi tùy khả năng dịch ngược file jar thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieudx00
17-08-13, 06:23 PM
Bên server tui cũng dịch được chút ít :D

shell1508
17-08-13, 09:57 PM

Lúc đầu là file jar, sau đó nó unzip cái file jar ra =)))))))))))))))))))))
Rồi dumb wz file vào => Source hoàn chỉnh
Thằng này có lẽ là thiên tài rồi! =)))))))
Mà xui là thằng này code cao tay! Nên đặt mã hóa vào file jar Và chỉ có 1 cách là reverse engineering từ file class một mà thôi! (như các file jar của game mobile thì decopile cái một =)) )