PDA

View Full Version : [TLBB] cần hướng dẫn về cách chỉnh đồ

nhoxjuem
13-08-13, 02:24 PM
hiện tại là em mới cài thử tlbb 3 lỗ offline. và giờ thì đang bị vướng ở phần chỉnh sửa đồ (VD: đồ tần hồn, chiến thần,chưa sử dụng cấp 120) % các dòng nội ngoại công, nội ngoại thủ,tỉ lệ phần % v.v.. có pro nào rành thì chỉ em với em xin cảm ơn

Lâm Ngọc Huy
13-08-13, 03:18 PM
Nhầm box rồi nhé.Nhắc nhở 1 lần
Đã chuyển

dmt998
13-08-13, 03:51 PM
Nhầm box rồi nhé.Nhắc nhở 1 lần

Đúng box r thưa bạn! có gì đâu mà nhầm box :) nhắt nhở lần 1 à [-O< nghe ớn nhể =))

Lâm Ngọc Huy
13-08-13, 04:01 PM
Đúng box r thưa bạn! có gì đâu mà nhầm box :) nhắt nhở lần 1 à [-O< nghe ớn nhể =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Xem trước khi Comment

nhoxjuem
13-08-13, 04:04 PM
sr mod quên chưa đọc nội quy :D

Lâm Ngọc Huy
13-08-13, 04:05 PM
hiện tại là em mới cài thử tlbb 3 lỗ offline. và giờ thì đang bị vướng ở phần chỉnh sửa đồ (VD: đồ tần hồn, chiến thần,chưa sử dụng cấp 120) % các dòng nội ngoại công, nội ngoại thủ,tỉ lệ phần % v.v.. có pro nào rành thì chỉ em với em xin cảm ơn

Xem ở EquipBase.txt + ItemSegvalue.txt để sửa.Dùng Excel mở lên và xem cột

nhoxjuem
13-08-13, 04:30 PM
có thể HD~ rõ hơn dc ko bác. em mở lên như bác nói thì có quá trời item, làm cách nào để tìm và chỉnh đồ TH với đồ CT vậy bác và chỉnh % này nọ ntn ạ

Sói Đẹp Trai
13-08-13, 05:29 PM
Đúng box r thưa bạn! có gì đâu mà nhầm box :) nhắt nhở lần 1 à [-O< nghe ớn nhể =))Từ ngữ mang tính chất khiêu khích đó. Tốt nhất là đã không biết thì không comment còn comment thì nói cho tử tế. Cũng câu như thế đặt cậu vào hoàn cảnh đó, tôi nói thế với cậu xem cậu có phản ứng gì, chắc report luôn há?
Chủ topic: Xem trong Equipbase.txt, dịch cái dòng số 2 ra sẽ rõ. Edit bằng excel rất phù hợp với cái cấu trúc dữ liệu dạng này