PDA

View Full Version : [Gunny] Share GunnyII r2.7 ngon Free chưa từng có

taoneku
12-08-13, 05:41 PM
như trênh hôm nay mình sẻ share tất cả những j mình có về gunny và đây là bản gunny hoàng chỉnh nhất từ trước đến giờ mình có
ai thấy thiếu sót j a e bõ qua cho k nói nữa link đây
link bị xóa do chứa virut / trojan
đây là món quà mình gửi tới các bạn nào mong ước dc 1 sv ngon
thì đây là 1 món quà có ích tuy phó bản còn rất ích ae có thể add vào
đây là sv ngon nhất mình có
sv này chạy không cần resource
các bạn có thể lấy resource từ zing
đây là link resource zing <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xong ai thấy hay thì thank 1 cái nha
Demo tươi sống <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghiadht
12-08-13, 05:49 PM
bản này có gì hấp dẫn ko cậu :D ... lâu lắm rồi mới ghé box gunny

saosongtu
12-08-13, 06:25 PM
demo tươi sống đã chết :))

30 charrrrrrrrrrrrrrrrr

trunghhyy
12-08-13, 06:36 PM
Virut trojan :((
30chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

taoneku
12-08-13, 06:38 PM
Virut trojan :((
30chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ấy chà mình chưa từng có í định virut nha máy mình k có phần mềm diệt
cai demo mình of rồi

bombom859
12-08-13, 06:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trunghhyy
12-08-13, 06:55 PM
hàng free còn phát hiện ra. tui còn chưa dùng KIS. :((

steak25251325
12-08-13, 07:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Server này không khác j r2.5
hàng face + virus diệt mãi không hết 8-x

kingmagic10
12-08-13, 07:44 PM
Server này không khác j r2.5
hàng face + virus diệt mãi không hết 8-x

1 bạn đã die.....còn bạn :)) =))
vâng thưa quý vị và các bạn....

như trênh hôm nay mình sẻ share tất cả những j mình có về gunny và đây là bản gunny hoàng chỉnh nhất từ trước đến giờ mình có[...]

các bạn đã biết đc độ "hoàng chỉnh" của Demo "trênh" của bạn ý =))
vâng tôi có thể nói rằng...tui đã khóc khi đọc đc topic của bạn ý....cảm ơn các anh hùng liệt sĩ đã ngã xuống, cảm ơn cha mẹ đã sinh ra con và cảm ơn các cô các bác,các chú các anh các chị quản lí mạng FPT đã không quản ngại đường xá đã đến nhà em và tạo điều kiện để ngày hôm nay em đứng ở đây...trên đất nước VN tươi đẹp này đứng giữa bầu trời tự do....nhớ về Bác,Người cha già dân tộc đã k quản gian lao, vất vả đi khắp thế giới để tìm con đường cứu nước cho dân tộc chúng ta...và 1 lần nữa em xin cảm ơn thớt người đã khổ tâm thức bao nhiêu đêm dài để hôm nay thớt ngồi đây share cho ae newbie chúng em còn trojan vô cùng quý giá này...ae ơi thớt quả thật có lòng tốt...chúng ta k pt làm thế nào đẻ báo đáp thớt nữa..

Một ngày kia....dù cho tương lai có khó khăn đến thế nào đi nữa....dù cho khoảng cách về địa lí xóa nhòa tất cả thì em cũng không bao h quên đc ngày hôm nay...ngày mà có người đã dạy cho cho em bài học vỡ lòng rằng...chữ "chưa từng có" dù đúng hay sai thì cũng chỉ là 1 dòng chữ mà thằng lớp 1 cũng viết đc ...1 lần nữa cảm ơn thớt.Thân ái =))
p/s: em sẽ dữ mãi con trojan này trong kí ức của em và em sẽ...ợ hỏng máy rùi em đi ghost lại máy đây :)) =))

hung3020
12-08-13, 07:48 PM

tự dev là an toàn nhất :)..............

meocon5000
12-08-13, 08:18 PM
vâng thưa quý vị và các bạn....

các bạn đã biết đc độ "hoàng chỉnh" của Demo "trênh" của bạn ý =))
vâng tôi có thể nói rằng...tui đã khóc khi đọc đc topic của bạn ý....cảm ơn các anh hùng liệt sĩ đã ngã xuống, cảm ơn cha mẹ đã sinh ra con và cảm ơn các cô các bác,các chú các anh các chị quản lí mạng FPT đã không quản ngại đường xá đã đến nhà em và tạo điều kiện để ngày hôm nay em đứng ở đây...trên đất nước VN tươi đẹp này đứng giữa bầu trời tự do....nhớ về Bác,Người cha già dân tộc đã k quản gian lao, vất vả đi khắp thế giới để tìm con đường cứu nước cho dân tộc chúng ta...và 1 lần nữa em xin cảm ơn thớt người đã khổ tâm thức bao nhiêu đêm dài để hôm nay thớt ngồi đây share cho ae newbie chúng em còn trojan vô cùng quý giá này...ae ơi thớt quả thật có lòng tốt...chúng ta k pt làm thế nào đẻ báo đáp thớt nữa..

Một ngày kia....dù cho tương lai có khó khăn đến thế nào đi nữa....dù cho khoảng cách về địa lí xóa nhòa tất cả thì em cũng không bao h quên đc ngày hôm nay...ngày mà có người đã dạy cho cho em bài học vỡ lòng rằng...chữ "chưa từng có" dù đúng hay sai thì cũng chỉ là 1 dòng chữ mà thằng lớp 1 cũng viết đc ...1 lần nữa cảm ơn thớt.Thân ái =))
p/s: em sẽ dữ mãi con trojan này trong kí ức của em và em sẽ...ợ hỏng máy rùi em đi ghost lại máy đây :)) =))

Bác king nghiêm túc chắc học giỏi văn lắm nhể =)) =)) =)) =))

kingmagic10
12-08-13, 08:22 PM
tự dev là an toàn nhất :)..............

tự dev h chưa chắc an toàn vì nghe đâu ở bản r2.7 có dấu share :3
bây h ra ngoài thì sợ thực phẩm bẩn trong gamezone thì sợ virut,trojan,share,...
ôi bình yên nơi đâu :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bác king nghiêm túc chắc học giỏi văn lắm nhể =)) =)) =)) =))

ừ cũng tàm tạm.....đc có 9 phẩy văn với 9.6 tin năm ngoái thui mà tb vẫn thấp lè tè...học mãi mới đc 8.7 :3